Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by WILSON MWIJAGE, Oct 10, 2012.

  1. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Nilikopeshwa shilingi 5,000 na kaka yangu nashilingi 5,000 na dada yangu, nikanunua shati kwa shilingi 9,700.Niliporudishiwa shilingi 300 nikaamua kupunguza deni, hivyo nikampa kakashilingi 100 na dada 100 na nikabaki na shilingi 100. Kwa sasa kaka ananidaishilingi 4,900 na dada shilingi 4,900 ambazo jumla yake ni 9,800. Nadaiwa 9,800lakini nikiongeza na shilingi 100 niliyonayo inakuwa ni shilingi 9,900. Jeshilingi 100 iko wapi/inapotelea wapi?
     
Loading...