Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini vigezo vya kusomea u-trafic?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Apr 6, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nina rafiki yangu ambaye amehitimu kidato cha nne na anahtaji kujiunga na chuo kinachotoa mafunzo ya polisi-trafic. Je,ni nini vigezo vya muhimu vinavyohitajika na muda wa hiyo cozi? Na application zake zinaanza lini? Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anatakiwa kwenda kwenda kusomea kama polisi wa kawaida kisha akiwa kwenye mafunzo
    nafasi huwa zinatolewa.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    inaonekana jamaa yako anataka kujenga nyumba chap chap.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    CCP Panamuhusu.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza awe na form 4 ya pts 27. Ahonge akapige kwata ccp. Akiingia kitaa akwangu wahalifu arudi tena akamhonge mkulu aende tena ccp ndo avae hayo meupe. Kama hana hela asahau!
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Ukishakuwa na ndugu ambaye ana cheo kikubwa polisi tayari una kigezo kwani atakufanyia connection ya kwend ccp na kupata utraffic. Ila imebakia miaka michache ya kuendelea kuchukua rushwa kwani ikiingia madarakani serikali makini ikaziba mianya ya rushwa utakufa njaa. Nakushauri soma kwa bidii uje kuwa mhandisi au daktari ndio career nzuri dunia nzima. Hawa matraffic na wala rushwa wengine wanaenjoy kwa kuwa serikali iliyopo madarakani inanufaika na rushwa hivyo imeachia iendelee tu
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ana point 29,inaelekea hapa itakuwa ngumu kabisa kwake kupata! Anadai amepata ustawi wa jamii,lakini anapenda zaidi kuwa trafic. Asante kwa maelezo lakini.
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama demu anaweza kupata
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    pamoja sana,ila mtu mwenyewe hana ndugu huko.Ila mimi mwenyewe nachukia sana huu mfumo wa kupata nafasi mbalimbali,ndio unafanya hata wale wenye vigezo kukosa.Eti kisa ndugu yangu sawaa! Aewei,tuombe mungu ili tupate kiongozi makini atakayeweza kuendesha hili gurudumu ifikapo mwaka 2015.
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Na kumiliki Madaladala Ya Mjini pia... na pia inaelekea anapenda kuwa na kitambi na kula Rushwa Sana
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jamani wa kike huyo! Ila sijui kama anatamani hayo yote.
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ana points 29,inawezekana? Kama jibu ni ndiyo,procedures plz!
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ni wakike!
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ndio wa kike! Procedures tafadhali.
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    U mean kama, sasa kwanini huyu akwenda huko?

    [​IMG]
     
Loading...