Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tofauti kati ya halmashauri za upinzani (CHADEMA) na za CCM kwenye report ya LAAC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by everybody, Apr 19, 2011.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu, ningependa kufahamu kama kuna utofauti kati ya halmashauri zinazoongozwa na upinzani (specifically CHADEMA) na zile zinazoongozwa na CCM kwenye taarifa ya kamati ya Hesabu za Serikali za mitaa ((LAAC) iliyowakilishwa na Lyatonga mrema . Je kuna mwenye undani wa hii taarifa atusaidie? Ingawa zipo chache hili litatusaidia zaidi kuupima utendaji wa upinzani.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    ni mapema kupata tathmini kwani wabunge hawajamaliza mwaka au hata kufika june mahesabu yatakapofungwa!
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Riport ya sasa ni ya 2009, chadema walikuwa na halmashauri kama karatu
     
  4. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naongelea kwa kipindi cha 2005-2010
     
Loading...