Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya "ana nne,yuko juu ya nne.Anangoja nne"

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Msafiri Kasian, May 28, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nisaidieni maana ya hiyo sentensi hapo juu tafadhali.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    najaribu, inafanana na aliye juu mngoje chini.
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe ameniuliza mtu,sielewi kabisa. Kama kuna mtu mwenye jibu tofauti ambalo ni sahihi,aliweke!
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jamani humu hakuna hata waalimu? Hili swali lilitoka kwenye mtihani wa mock std 7 mwaka 2008 mkoa wa kilimanjaro.
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Bado nawalilia waalimu na wataalamu wa lugha ya kiswahili! Msaada tafadhali.
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu Msafiri Kasian nafikiri ungemtafuta mtu mmoja humu jamvini anaitwa Omonto wa-hene nafikiri anaweza kukusaidia ... maana anaonekana ni mjuzi mzuri wa Kiswahili

    .
     
  7. Wernery G Kapinga

    Wernery G Kapinga Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Da! Amaa kweli lugha ya Kiswahili ni ngumu! Kama vp tuwatafute walimu wa mkoa wa Kilimanjaro wasaidie kujibu hili swali.
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Msafiri ondoa shaka,
    hiko ni kitendawili kinachopatikana ndani ya riwaya moja hv,(bht mbaya nimeisahau jina)
    inasema hv:
    Miguu minne yuko juu ya miguu minne,anamsubiri miguu minne aje kumla.
    Na jibu la kitendawili hiko ni
    Paka yuko juu ya meza,anamsubiria panya aje kumla.
    Sawa mkuu?
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Msafiri Kasian
     
Loading...