Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimweleze au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zinduna, Nov 26, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kama mnakumbuka kuna kijana aliniomba mtoko juma lileee lililopita, nikaja hapa kuomba ushauri wa kivazi cha kutupia. Nawashukuru saaana, maana kila aloniona alinisifu kuwa nimependeza, maana hata barabarani wanaume walinivunjia shingo. Tuyaache hayo.

    Wiki iliyopita nilimtembelea shoga yangu ambaye alikuwa anasoma huko mikoani, sasa akaniletea photo album yake ili niangalie picha wakati yeye anapika. Lahaula lakwata, si nikaona picha zake nyingi alizopiga na yule kijana wa mtoko, tena wakiwa katika mikao ya hasara hasara. Yaani huhitaji kuuliza kama ni mtu na mpenziwe kwani kila kitu kilikuwa kinajionyesha.Mara shoga akaja, nami kwa shauku nikamuuliza kama yule ni mpenziwe? Naye akanijibu kuwa alikuwa mpenzi wake wakati walipokuwa wakisoma wote huko kanda ya ziwa, lakini waliachana siku nyingi tangu akiwa kidato cha tatu, baada ya kumfumania na shangingi moja huko mitaani. Kwa kuwa walikuwa wamepishana vidato, yule kijana aliwahi kumaliza, na hawajaonana zaidi ya miaka mitatu sasa na wala hajui yuko wapi.

    Nilijaribu kudadisi tabia zake kwa ujumla, akaniambia kwamba ni kijana mtulivu ila ana wivu sana na pia ana mkono mwepesi kupiga pale kunapotokea kutofautiana, aliendelea kusema kuwa ni mtu mwenye hasira za haraka asiye na subira, ila anajua kupenda na ni mnyenyekevu kweli. Mwenzenu limenishuka shuu, Je nimweleze kuwa huyo kijana anataka niwe na uhusiano naye au nijikaushe, na niachane na huyu kijana kimya kimya, maana hata kumkubalia sijamkubalia ila tunachat sana FB na SMS kila siku……………..
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo uamuzi ni wako.. Kila kitu umashaambiwa..... Ila usiingie huo ni MKENGE Zinduna..
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm...hapo naona itbidi kwanza uhakikishe hayo aliyoyasema shoga yako.....na kwa sababu hujatoka nae officially...wewe taratibu endelea kumdadisi na kutafuta njia za kumfanya true colours zake zijionyeshe.
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ndiyo mueleze! If the girl is your friend why wouldn't you?Kama watu wenyewe they dated back in highschool What's there to hide? Infact waeleze wote.!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Abusers huwa hawaachi rafiki! Think seriously abt that. Ongea na rafikiyo manake asipojua sasa atajua baadae. Ongea nae kwanza kama unahisi umemfananisha huyo kaka ili muongee uzuri.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anajua kupenda kweli ndio maana "akalimfumania na shangingi".

    Ukiingia kwenye hayo mahusiano ingia ukijua kwamba kama anayosema rafiki yako ni kweli uwezekano wa yaliyotokea kwake kukutokea wewe upo ikiwa huyo kijana hajabadilika. Kwahiyo uingie ukiwa umejiandaa na ukijua anaweza akakupiga. . . kucheat ili usije ukarudi ukilia umepigwa ama umetoka kufumania.
    Ila pia kwa kumkatalia kwa vigezo hivyo tu kunaweza kukufanya upoteze mtu ambae angekua mzuri kwako kimahusiano kwasababu inawezekana rafiki yako aliongeza chumvi ili story inoge. . . inawezeka kakueleza tu kukwepa ukweli kama upo zaidi ya huu au kama ni kweli inawezekana jamaa alishabadilika..yani akili imekomaa sasa.

    So spend time na mshkaji. . . onyesha nia ya kutaka kumjua kiundani zaidi na kumpa fursa ya kufunguka kwako.Pia unaweza kumwambia rafiki yako kwamba unamjua mshkaji na pia uko interested nae usikie atasemaje.Unaweza kushangaa story inabadilika ghafla.
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zinduna,
    Na wewe hujawahi kuwa na mikao ya kihasara hasara? Kama ni ndio uyaweke wazi utakapoamua kumuuliza juu ya mahusiano yake endapo hujawahi kumwambia! Ni hayo tu!
     
  8. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ni vizuri kuwaeleza wote wawili wakajua ukweli.lkn ninashaka kidogo na huyo shoga yako anaweza akarudi kwa huyo jamaa...
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hapo mi naona suala ni wewe tu, Je unampenda kijana huyo?
    Pia rafiki yako anahitaji kujua ukweli, unaamini watu wanabadilika tabia?
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwenzangu ndio maana imebidi nije hapa kuwauliza wazoefu.
     
  11. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Lakini wala hajawahi kuonesha dalili za kuwa abuser, tena kuna wakati tuki chat, nampa majibu yenye kukera, lakini huwa haoneshi kukasirika. shoga alijaribu kunidadisi iwapo namfahamu huyo kijana nikakanusha, kwani maswali yangu yalimfanya adhani kuwa namfahamu.
     
  12. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kutokana na kuwa na mawasiliano naye mara kwa mara, nimejikuta nikizidi kumpenda, ila maelezo ya shoga angu, yanazidi kunichanganya, mie sijazoea kupigwa achlia mbali kufinywa, sasa kuingia kwene uhusian wa kutiana ngeu, mh! mwenzenu naogopa
     
  13. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jarib kuwa makin coz inawezekana huyo shoga ako alikuwa hajatulia ndo msela akapiga chin, ila ss hv anajisafisha kwako.
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kuna kila dalili ya kitabu kuzaliwa kutokana na muendelezo wa hii stori. Kitabu kikiwa tayari naomba unijulishe kama mambo ya Zawadi!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    zinduna yaaani weee ni movie kabsa
     
  16. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwani kuomba ushauri humu ni kutaka kutengeneza movie! au sijakuelewa?
     
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimem-Text huyo kijana kumuuliza kama anamfahamu huyo shoga yangu, hebu ngojeni niwape summary ya jinsi tulivyo chat muda mfupi uliopita:

    Mimi: mambo dear
    yeye: safi my sweetheart, vipi kesho weekend can we meet and chat?
    mimi: Nope, will be busy with chores here home
    Yeye: ok, but we can chat via FB, wht do u think?
    mimi: yeah........may I ask u something?
    yeye: sure, ask!
    mimi: eti unamfahamu xxxx
    yeye: dont remember, kwani vipi?
    Mimi: am just asking, hujawahi kusoma mkoa xxxxxx
    Yeye: Yeah, nimewahi kusoma katika mkoa huo sometimes back...
    Mimi: and you dont remember her!
    Yeye: Sorry you said xxxx who?
    mimi: her family name is xxxxx
    yeye: Yeah, I remember her.........., do you know her?
    mimi: I met her somewhere with friends and she mentioned your name...... now tell me how do you know this lady?

    Ulipita ukimya fulani, nadhani alikuwa akitafakari, baadaye akajibu

    yeye: Sorry, can we meet and talk about that, it is long story my sweetheart
    mimi: ok, thank you...........
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    uuuwwwwiiiii.....!!!!!! mahaba bana..
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    inafurahisha! Mshkaji alitaka kukanusha kidizaini. Ukishameet nae tupe feedback.
     
  20. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh! Mbona kama unatutengenezea ka-tamthilia fulani.
     
Loading...