Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimrudishie pesa zake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 1, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wakuu, nilitendwa na dada mmoja miaka mitatu iliyopita. Nilipata secondment Nigeria kikazi kwa kama miezi kumi hivi, baada ya kurudi nikamkuta na kitumbo cha miezi 3. Huyu alikuwa mtarajiwa wangu ambaye tulifahamiana na kuaminiana sana kiasi hata cha account na vipato vyetu kuwa wazi kwa wote. Baada ya kutendwa sikuwa na hamu tena ya kuwa na mahusiano, maana sikuwa nawaamini wadada tena. Niliamua kufocus kwenye shughuli zangu binafsi ambazo kimsingi zimenipa maendeleo kiasi.

    Pamoja na kwamba dada huyu aliolewa, lakini kwa kama miezi 14 sasa, amekuwa akinitafuta mara kwa mara akiomba msamaha na kusisitiza kuwa bado ananipenda. Nimekuwa nikimkwepa sana lakini hakati tamaa kila ninakojificha, hunitafuta mpaka kunipata. Nilimkalisha chini na kumuonya kuwa kamwe siwezi kumrudia maana amekuwa mke wa mtu na ni hatari kucheza na wake za watu.
    Cha ajabu nimekuta kaniwekea kwenye akaunti yangu fedha taslim kama 4m na kasha kunitext pole kwa yote, fungu hilo likufariji. Baadaye alituma ujumbe kwa email akionyesha masikitiko yake kwa aliyoyafanya na kusema nipokee hizo hela na wakati wowote nikiwa na shida nimtafute maana yuko tayari kwa lolote.

    Kwa ufupi nimeapa SIMTAFUTI hata kwa dawa. Wadau mnanishaurije, nimrudishie pesa zake?

    Wasalaam,
    HorsePower Kufakunoga
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    una shida ya hela? If not rudish. Kama una kamradi wekaza zikizaa rudisha hela tumia faida.
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chukua mshiko acha kujibaraguza wewe. siku hizi bwana haya mapenzi haya[po na akija tena anataka kukupa chakula wee kaa chini kula chakula.......
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    bwana ehh, hadi muda huu wachina hawajacheka, ngoja niku PM namba yangu uniingizie japo hela ya kunisogeza hadi wachina watakapo cheka
     
  5. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usirudishe pesa, kwa uelewa wangu mdogo naona anania ya kukununua, kula pesa na usimtafute kama ulivosema, ukionananae tu utashirikiananae maana vishawishi vitakuwa vingi, tumia pesa uchune, ikiwezekana mawasiliano na yeye ata katika simu yasiwepo kabisa mwisho wa siku atakubali matokeo na ataacha kukutafuta, Kipo kilichomsibu huko ndio maana mawazo yake yamerudi kwako
     
  6. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pesa chukua, but mahusiano ya mapenzi acha...mke wa mtu sumu
     
  7. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    siku ya ukimwi dunian!
     
  8. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wanaume km mabinti!
     
  9. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna njaa ya pesa ni bora umrudishie tena mkononi mwambie pesa zako hizi hapa.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sheria namba moja ya pesa, ukipewa usiikatae ukiikataa utapacha matatizo makubwa sana duniani!
     
  11. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada usithubutu kumtafuta ukampa pesa yake mkononi hakuna hiko kitu, kama unataka mahusiano nae tena ndio utakuwa umetengeneza njia

     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    They call it..clean Money!
     
  13. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unafikiri atazirejeshaje hizo pesa? Account ya huyo mdada anayo?
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kula hela wewe....kama vp....ngoja nikupm acc # yangu...
     
  15. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fedha chukua. Sababu hukuomba na wala hukuzihitaji. Fanya hivi: Wapelekee msaada watu wenye mahitaji na wanahitaji msaada kwa kweli. Mfano waweza kutoa msaada kwa watoto yatima, ambao wanalelewa katika vituo mbali mbali, kwa kuwalipia Ada na michango mbalimbali kwa wale ambao wapo mashuleni kupitia vituo vyao. HAKIKA MCHANGO WAKO UTAKUWA WA MANUFAA SANA KWA HAO WENYE MAHITAJI NA MUNGU HAKIKA ATABARIKI KAZI ZA MIKONO YAKO. Mshukuru huyo X friend wako na baki na msimamo wako kwamba yeye tayari ni mke wa mtu.
     
  16. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Fanyia kazi hiyo pesa acha ujinga, usikubali mahusiano ya kimapenzi na mke wa mtu, utakuja kufa kifo cha utatanishi bure. Kama huna mpenzi tafuta angalau wa kubadilishana mawazo, itakusaidia kujiepusha naye kabisa.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushauri mmbaya huu
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo dada amekuhonga hiyo hela ili umpende tena na mrudiane ktk mahusiano yenu kitu ambacho si sahihi. :A S-coffee:
    Hiyo hela kula tu na ukiwa na shida usithubutu kumuomba chochote akusaidie.
    Muombe Mungu akupe mke mwema, uoe undelee na maisha yako.
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!!hivi kumbe mapenz ya hivi bado yapo!!!
    Kaka ww tumia tu hiyo hela na ikupoze maumivu kikweli,
    Namwomba mungu aniepushie mapenz ya hivi mpaka kuhonga mwanaume,AMEN.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mke wa mtu sumu kama unae mchumba / Gfriend mtafute huyo dada ukiwa na huyo gfriend ako umtambulishe inaweza kupunguza usumbufu kwako, pia ingekuwa fresh zaidi kama ungemrudishia hela zake
     
Loading...