Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimrod Mkono: Nitaisaidia serikali kupunguza au kufuta deni la DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Jan 25, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,900
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    DOWANS itaibua vioja vingi! Mtuhumiwa wa kashfa hiyo Nimrod Mkono ameibuka kwenye kikao cha CCM na kudai ataisaidia serikali kupunguza au kufuta deni la DOWANS,..alikuwa wapi??..naye huyu si mtuhumiwa katika malipo haya??

    Source: Gazeti la Mwananchi
     
  2. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hahaaa,bado sana,yataibuka mengi sana kwnye hii muvi.
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kivipi kama chama chake kimeashaamua kulipa? Au ataisamehe serikali isimlipe? (Maana anajulikana naye yumo)
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu ni mwanasheria sasa ataisaidia kisheria tuondokane na hili deni au atatoa cash kupunguza deni
     
  5. l

    limited JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkono angekuwa na moyo hou wa uzalendo? mbona hata madini tungeona faida yake? hawa watu bwana wanachojali ni matumbo yao tu he is talking rubbish
     
  6. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wameshaona ishu ngumu wanajaribu kuzuga sasa waje waseme deni limefutwa! Kelele zimezidi sasa wanatafuta mbinu baada ya kuona wanaelekea kufeli waseme Dowans imesamehe baada ya Mkono kuisaidia serikali
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mweee mwaka huu ni vituko tupu jamani
    hivi hii nchi ina rais kweli
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yaani limetengeneza mikataba mibovu ya madini na Chenge wake, leo anakuja kuwa mwema kwa DOWANS ambayo kuna tetesi naye anahusika......nafikiri hatuhitaji msaada wake,bora Tundu Lissu atusaidie :playball:
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona ni rahisi kumwelewa; Huyu ndiye msemaji wa serikali kivuli chini uongozi wa RA na EL.

    Kupunguza deni = watatoa discount labda ya 30% ili tulipe kitu kama 65 billion
    Kufuta deni = tukiwa-convince vya kutosha basi watatusamehe deni lote.

    Tunaomba wazee wa kanisa pale Magomeni Adventists wampembeleze mzee mwenzao watanzania tusamehewe deni hili!!!!!!!!!!!!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wonders shall never end
     
  11. D

    Deo JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dowans wanatafuta namna ya kukimbia. Mapigo ni makali.
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mwizi mkubwa huyo
     
  13. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha kama ya kihindi...starring anakufa unadhani picha linaisha...ha ha ha mbwa anenda kulipa kisasi...inabidi kutenngenezea documentary la saga hii ya dowans ikiisha...very interesting.....kila kiongozi anaongea lake...kweli ukitupa jiwe gizani linaweza lisimpate mmoja vilio vingi kweli..limewapata..wanahaha...:shut-mouth::nono:
     
  14. S

    Schofild JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Fisadi kusaidia mafisadi?May be ni possible but not Watanzania.
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee angekaa kimya kabisa akamalizia pesa alizotulamba BOT..
    apunguze kama nani na alikuwa wapi siku zote?
    kesi alizosimamia BoT walishinda ngapi na yeye alikuwa akilipwa $500 kwa saa!!
    amakweli nyani haoni ........
     
  16. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mukono ni mnafiki fisadi tena ni mjasiriamali wa ikulu hana nia njema.si waku muamini.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Asiseme ATAISAIDIA SERIKALI...NI dharau kubwa hiyo..aseme ukweli kuwa mambo yamekuwa magumu, na kila mtu anatafuta mlango wa kutokea..
     
  18. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Ataondoa mgawo wake kwenye malipo yanayotarajiwa na hapo atakuwa amepunguza deni. Hapa kweli patamu
     
  19. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kweli kama tambara la kidosi, hahahaaa nimeipenda hii.
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli
     
Loading...