Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata jamani!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wakuchakachua, Jan 8, 2011.

  1. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa rasimi ni kuwa jana nilitoa tangazo la kutafuta mwenza,
    Nashukuru kwa waliojitokeza jukwaani ,mchakato ulienda sawa
    Na Baba wa familia kupatikana.
    Mengi yalisemwa kuwa si rahisi kwa JF ila
    Nachukua nafasi hii kusema kuwa nimepata na nimezungumza nae
    Kwa simu .
    Asnten sana ingawa mpaka mwisho wapo walioamua kupinga matokea
    Kwa kuhisi kuwa nimechakachua ila si kweli
    Huyo ni mshindi:tongue:
    Naahidi kumpenda na kumuheshimu baba watoto wangu mtarajiwa
    Once again asante sana.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :playball:

    Hongera, ila ID yako..mmmhhh!!!
     
  3. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isikutishe!!! anyway i wil change it soon......
     
  4. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. I

    IronLady Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuchakuchua unamaanisha unachokisema?yaani mara hii na umeshafanya decision?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,180
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona umevunja makubaliano yetu? Si tulikubaliana usiirushe hii thread?
     
  7. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i mean it dear,
    Sidhan kama decision will take more than a day!
    anaoneka kuwa responsible Men na kama nilivyosema all factors will reman constant na sitoangalia sura!
    bali uhalisia wa maisha.........
     
  8. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani i have to say............. it, mbona mshindi sio wewe jamani
    maana tulisema tutawaeleza jF member wote
    and we agreed upn each other....
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,180
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mbona unakiuka makubaliano yetu? Hebu omba Mods waifunge hii thread bwana. Ngoja nikupigie naona hatuelewani hapa.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Asante sana kwa kurusha feedback,naona hii itamsaidia sana bibie mmoja hapa kuamiini kuwa hata hapa JF unaweza kupata mwenza aliye serious.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Asa avutie kamba mbali ili iweje.......unaaply unajibiwa uanridhika KWISHA habari............game linaendelea
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaha, ndoa za siku hizi kiboko! mnaongea dakika mbili, then accepted! hata muda wa kumuomba Mungu nadhani hukupata. but all the best mai dia
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Kwani amekwambia aliomba Mungu. Kama huyo Mungu wake amemwambia aje hapa JF atampata mchumba basi hwari. Lakini hii ni biashara.
     
  14. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hawakumuamini mpaka alipowaonyesha mikono yake kuwa ni yeye amafufuka kwe.......................
    Jamani ths is nt a business, ok tel me now wewe kama hujaoa au hujaolewa utajua ni wapi waweza kutana na mwenza wako???
    belive me nimempenda kijana he sent to me his picture i send to him my picture simple like that we agreed echa other,
    wapo waliosoma miaka sita na wakaishia kuachana tu .......god is good bana
     
  15. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He mbona jaman!!!!!!!sio wewe
     
  16. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajemeni mie nimempata ila kaniponyoka,mkimuona mwambieni namtafuta!:A S-confused1::disapointed::embarrassed1::becky::glasses-nerdy::embarrassed::rant::rant::rant:
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,180
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Judith hebu kaangalie kule nimekugongea nini kwenye hii yuziful posti yako.
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unatafuta mwanaume au mwanamke?
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Paka upo jamani umeadimika kama ushuzi wa kuku!!!
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280

    mmmm, mbavu sina!!!, ila nenda polisi. amgalia wasije fikiri unaandamana.
     
Loading...