Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilonge...Nisilonge??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Jan 25, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jemeni kuna nyimbo moja ya Msondo Ngoma aloimba Tx William, Nadhani wengi wenu humu mtakua mnaijua, inayosema.. "Wanaume tumeumbwa mateso! mateso!...kuhangaika...na kupata shida sana...." Hii nyimbo kila nikiisikia huwa najisemea moyoni. " mmh..afadhali nimehama huko hakufai mateso matupu..", Wanaume wengi siku hizi wakiona maisha yamewashinda, utasikia wamejitundika!! Kwa nini jamani ujiue?? Tafuta namna nyingine ya kuweza kuishi lakini sio kujiua!! Nadhani mpaka hapo utakuwa umeshaelewa namna nyingine ya kuishi.......
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo namana nyingine ndo kuwa bwabwa kama ulivyoamua??
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani ww ni masalio org ya sodoma na gomora sema uku akuna mamende wangeshakutuliza nyege
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .......si ndo maana umeamua kuwa BWABWA!....:D
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani ata aibu alina unatuzalilisha kwani uoni hayo ni mateso kupandwa na wanaume wenzio
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hee sikuwa nimekuelewa kwa maana ya kuhama kumbe ............. sawa mhishiwa Bwabwa.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...!choko hilo!tokaaaaaaaaaaaaaa humu ndani!fool
     
  8. m

    madule Senior Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi bwabwa una maanisha kuwa umehama au ww ni mwanammwe unatuzingua tuu? kama ni kweli unahatari isiyopimika
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    jamani tushirikiane kuliondoa hili dudu humu ndani linatuharibia hewa
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bwabwa mbona unachefua watu wewe ?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ninapiga ban for life!
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kinachoudhi zaidi eti kawa bwabwa kwa kukwepa majukumu!!!!! anapenda vya bureeeeeee
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    idiot!...fooool
    gooooooooooooooooooooooooooooooooo!
    We hate you
    goooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    n a wewe of all the consultants that you know ndo ukanirefer kwa huyu?????????
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaninimechefuka hamu cna hata kidogo nafikiri tuanzishe mgomo akuna kufungua tread zake wala kujibu
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    goooooooooooo!
    To hell bwabwa!
    Wtf
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    together we can kuanzia ss akuna kufungua wala kujibu post zake akatafute mashoga wenzake uko
     
  18. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JF ni ya watu wenye heshima zao na yenye kutilia maanani maadili yetu ya kitanzania. Nashauri/naomba uongozi umfungie huyu mtu anayeitwa "BWABWA (shoga)" kwa maana amekiuka maadili yetu ya kitanzania na anachafua hali ya hewa hapa. Mods please ban this person.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gooooooooooooooooo no one want to seeeeeeeeeee u out forever

    mvivu mkubwa we
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wewe ni masikini wa kila kitu!
    Shame on you bwabwa!
    Shame shame shame!
    God will punish you bwabwa!
    Hell hell hell!
    Bwabwa mkubwa wewe
     
Loading...