Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikuwa Sijui Mwenzenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Jul 2, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wapendwa wa MMU!!!

    Jana nilikuwa napata Lunch maeneo fulani hivi nikiwa na mfanyakazi mwenzangu wakati tukiendelea kupata chakula meza ya karibu na sisi kulikuwa na wasichana watatu nao wanapata chakula............tukasikia:

    Msichana wa kwanza: Mmmhhh we......akataja jina wewe mbona kila mwanaume wako wamuita Darling??? Maana huyo sio.....alitaja jina

    Msichana aliyeulizwa swali: Akasema wewe j...akataja jina yaani wewe unafanya mchezo kweli niwaite kwa majina niumbuke?? Badala ya kusema .....akataja jina.... niseme....akataja jina.....hiyo haiwezekani nikiita kila mtu Darling hakuna atakayeshituka lakini mambo ya kuitana majina NOOOOOOOO ....................Etii ooohh John, Musa, Isaack siwezi mie wote ni Darling kwisha..................

    Nauliza swali hivi kumbe hii ndo mbinu ya kivita unaita Darling, My Love, Baby, na mengine mengi ili kupotezea ukware ha ha ha ha mie nilikuwa sijui hili wajameni santeni sana enjoy your weekend wapendwa. Me Love You........................

    DA
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hilo ni bonge la cover...kila msichana unamwita dia...kwisha habari.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii mbinu.
    Kwa kuavoid matatizo ni mbinu nzuri
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mupenzi.......tuuuu,atajiseti
     
  5. S

    SMART1 Senior Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, ahsante kumbe ndio hivyo..
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ipo sanaaaa hio tokea zamani
    hata sms hapo huchanganyi
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha nilikuwa sijui mwenzio dah watu hawaishiwi mambo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    hehehee kuumbe! Sasa kuanzia leo mwendo wa kuitana majina tu!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani balaa tupu dah unajua nilishituka na kushangaa ile mbaya haya bana.............................
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Bajabiri bana nitajipangia mbele sio haha ha ha haya bana
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi sijui nikoje nachukia sana nikiitwa hivyo najua ni usanii mtupu na si upendi.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha mie ndo nimepata hii jana dah watu wabunifu sana aisee
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Si ndo usanii wenyewe huo ili asitofautishe Fidel na Asprin wala RR wala Teamo wala Bi-ii haa ha ha msinitoe macho hayo majina ndo yamekuja haraka haraka
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Oooooh,Dena tena ukimwita MUpenz,ataisi unaingiza na masihara........bora hivo hivo,PATA UGUNDUZ ZAIDKAZ NI KWAKO
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kumbee mie liniiitaga mama huwa naliambia liniiite jina maana sijalizaa @ lisinikomazee
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    From now nikuitana R.....D....tu hakuna cha My Love wala Darling wala Baby wala Sweet ha ha ha jamani kweli kukua ni kujifunza mengi aisee
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umenikuna sawa sawa una Tusker zako 10 kwa mama mwaj pale
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha unaibiwa kuwa macho na kaa chonjo my dear ooohh sory nimesahau
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Matapeli wa mapenzi hao..

    Katika hali ya kawaida kama huyo ni mpenzi pekee waweza mchanganyia majina...mara lake..mara darling...mpenzi...babez...mume wangu...mke wangu... yote kuendana na mlipo pamoja na mood!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha nakuja next week nitazikuta (halafu leo una mapointi hukunywa chang'aa jana nini??)
     
Loading...