Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje? nna idea ya kipindi cha tv bt sijui nianzie wapi..!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marhaba, Apr 8, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi ni kijana wa miaka 21, a graduate in bachelor ov masscoommunication, nina idea ya kipindi cha tv, bt sijui pa kuanzia ili kufanikisha! some1 wit an idea?? help.
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa huna mtaji wa kuanzisha TV yako, tafuta ajira kwa TV zetu nchini. Angalia kwenye tovuti zao pale palipo na "Wasiliana nasi/Contact us".
     
  3. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni rahisi andaa script then nenda kwa vituo vya TV kuwauzia au kama unaweza andaa kipindi chako vizuri kwa gharama zako then uende kuuza kwenye vituo vya tv.
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa jaribu kutafuta "patent attorney" ili akupe ushauri
    wa kuilinda hiyo idea yako kwabla hata ya kwenda kuwauzia wenye
    televisheni.
     
  5. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kijana habari yako??? pliz PM mimi mzee wa production tulisongeshe sawa hilo dill!
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hee, wewe nawe ndo nini kuingia dogo na mikwara mizito hivyo?
     
  7. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hakuna cha mikwara hapa! Hunijui sikujui. Hujui business na kazi ninazofanya na mafanikio yangu hata katika fani hiyo so why kudharau mtu?? Respect yourself!
     
Loading...