Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niandike maneno gani kwenye bango langu kuelekea Jangwani kesho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwenyenguvu, May 25, 2012.

  1. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafadhali wajf nisaidieni,nimeshanunua tambara kubwa tayari kwa kuandika ujumbe na kuanza safari kwa mguu toka tabata kimanga kuelekea jangwani for m4c hapo kesho,sasa naomba unisaijie ujumbe gani nitupie hapo bangoni?,nawasilisha
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Andika 'JK KUTEUWA WAKUU WA WILAYA KWA MATAKWA YA RIZ 1 NI SAWA NA KUCHEZA WIMBO WA TAIFA DISCO.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Andika "CCM:SIDANGANYIKI TENA NAWAAMBIA"...
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Andika KIKWETE RUDISHA FEDHA ULIZOCHOTA HAZINA KWA SAFARI ZA KWENDA KUBEMBEA: NCHI IMEFIRISIKA KWA AJILI YAKO
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Andika: WAPI KASI ZAIDI,ALI ZAIDI NA NGUVU ZAIDI KWA TAIFA LETU?
     
  6. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tanzania yangu!
    ccm yangu!
    kitanzi changu!
    kaburi langu!
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    andika WATANZANIA TUSISUBIRI 2015 MUDA NDIO HUU.
     
  8. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Andika , NAIPENDA CCM, NITASEMA UKWELI DAIMA UONGO KWANGU MWIKO ! CCM NAMBARI WANI ! JK NDIO RAIS BORA KABISA TANZANIA, ZIDISHA MAPINDUZI YA KILIMO NASISI TUPO NYUMA YAKO !
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Dr.SLAA ni RAISI WETU AKILINI MWETU
     
  10. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    weka hii;


    [​IMG]
     
  11. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    andika. NIHERI KUISHI NA MAAMBUKIZO YA VVU/UKIMWI KULIKO CCM.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Majibu ya matatizo yetu yako hapa hapa Tanzania, sio Marekani.

    AU

    Kikwete billioni moja kwa mwezi zinapatikana hapa hapa Tanzania, zuia rushwa.
     
  13. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kikwete billioni moja kwa mwezi zinapatikana hapa hapa Tanzania, ACHA KULA rushwa, CCM tokeni madarakani mhamie mahakamani
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Andika hivi KUIPENDA CCM NI SAWA NA KUWA NA AKILI ZA MAITI
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    "lazima wachaga tuchukue nji 2015"
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Andika
    HERI KIJANA MASKINI MWENYE HEKIMA, KULIKO RAIS MPUMBAVU ASIYEJUA KUONGOZA
     
  17. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Downlod lile sanamu la zuma linalomwonyesha akiwa MSHEDEDE uliosima nje ukate kichwa print kwenye A3,then andika mandishi makubwa:KWA HILI JK UNAWEZA
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    andika "mkapa ulimuua nyerere"
     
  19. S

    Starn JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni heli kuwa kuvaa gamba MILELE, kuliko Raisi wa injii kuwa slaa
     
  20. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Heri vvu,tb,kisonono au vyote kwa pamoja kuliko ccm.
     
Loading...