Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni shemeji yangu kabisa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Apr 19, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu jamaa kamuoa dada yangu kabisa.. Jana jioni kanipigia simu, bwana shem njoo hapa- (hotel moja maarufu city center) tupunguze foleni. Nilikua na kiu kwelikweli dakika sifuri nikawa nshafika.
    Basi mzee nikaanza kukata maji... ya kwanza--ya tatu imefunguliwa, mara anangia demu mmoja mkali balaa... naona anakuja tulipo kaa huku anatabasamu... mimi majicho yamenitoka huku mapigo ya moyo yanaenda kasi.

    Hello Darling... shem anasimama anambusu lipsini. Na kumkaribisha aketi.... umependeza mpenzi, Dada akajibu hasante Darl. Wakaangaliana kwa sekunde kadhaa huku wakitabasamiana... alafu kama vile shem anashtuka , bytheway huyu ndio yule shemeji yangu nilikua nakuambiaga.... enheee ndio huyu? nice to meet you. Huku tabasamu likizidishwa.Halafu shem akaniambia, kiongozi usimwambie dada bwana.Wote tukacheka kwa sauti..

    Wakuu yote hayo yametokea mbele yangu...nilihisi kama nilipigwa na radi vile, sikuamini kinachotokea. Nikaipiga ile ya tatu fasta nikafake napokea simu , alafu nikaaga.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Itabidi uhave a long chat with ur shemeji; ila kwa mtazamo wangu huyo shemeji yako hana adabu wala heshima.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kilichokuchekesha?
    OTIS
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    jombaaa....katika aina za zereu....hii ni moja ya namba za juu......
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    wa kiume au wa kike?
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Alikuwa tayari ana mbili kichwani pengine hakuwa yeye lol
     
  7. R

    Rodgers Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Itakuwaje dada yako akija pata taarifa toka chanzo chochote kile kuwa wewe nduguye wa damu ni mojawapo kati ya wanaomkuadia mumewe kwa wanawake wengine?

    Leo ukipata malalamiko toka kwa dada yako kuwa shemeji haachi fedha ya matumuzi nyumbani na badala yake anatumbua na vimada wake utajisikiaje wakati na wewe beer ulikunywa?

    Tahadhari fanya maamuzi chukua hatua stahiki
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo shemeji yako hana heshima anaona wewe kwa sababu ya pombe basi huwezi sema kumwambia dada ako.

    Na labda anaona unamtegemea kwenye mengine, hii ni kama yapo.

    Ni dharau sana amekufanyia kukuonyesha hayo hadi kumbusu yaani ni anakuonyesha dada yako hafai. Kama ilivyosemwa hapo juu ongea nae, ila pia mfikirie dada yako maana anaweza kufa kabla ya siku zake na magonjwa haya ni hata bp labda shemeji yako anamtesa kiaina na wewe hujui.

    Anaza kuongea kwa ukaribu na dada yako kianina na kwa heshima uone kama utaona hana raha ndoani mwake, imagine pesa za kulea familia atakuwa anatwanga kwa huyo binti, magonjwa pia.

    Duh amenitia hasira ingekuwa mimi lazima nimwambie tuheshimiane, ila waambie wazazi or ndugu wengine mujue cha kufanya juu ya hili, ikiwezekana mumtonye sister mtashangaa kukuta nae anahisia au anajua. Msaidieni.
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,199
    Likes Received: 2,329
    Trophy Points: 280
    hii kali mazee, yaani amesha konkludi kuwa hamna cha kumfanya..hiyo mbaya mkuu
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Amekuvujia heshima sana. tena usikae nae tena manake ni kama hakujali wewe uliyempa mke.
     
  11. client3

    client3 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mh ngumu kumesa, jamaa anakudharau siku ingine usicheke atahisi umeona poa
     
  12. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyo haitaki tena ndoa na Dada yako, ameamua kukuonyesha waziwazi. Inawezekana ana pesa na mnamtegemea sana ndio maana kadiriki kukufanyia dharau kubwa kiasi hicho. Pia inawezekana anajua madhambi yako mengi unayofanya kwa hiyo anaona hilo analolifanya ni dogo kulinganisha na yakwako.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli amewachoka
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio ninapoona hekima ya kuoa mke zaidi ya mmoja ila sheria inapobana unakuwa huna budi kufanya kama ya shemeji yako.
     
  15. M

    Magwero JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sina vile naeza sema..
    U nid smtyms 2 thnk abt it..
    Na kama mamako yuko na anafikika na anaweza kuyachukulia mambo ni vema umshirikishe na yeye au mshenga wake kwa dadako...

    Kiukweli hapo Mapenzi kwa dadako hakuna tena wangu ,, hata ingekuwa bia 10 hasingeeza fanya utuntufunyusu kama huo..!!
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Basi ana kichwa chepesi sana
    Mbili anatukanwa na kuishia kucheka?
    Nina hisi huyu jamaa kwao wote wanamtegemea shemeji yao.
    OTIS
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    cha ajabu ni kitu gani hapo?....
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Bila shaka mnamtegemea sana huyo bwana shemeji si ajabu familia yenu hela ya kula inatoka kwa shemeji,sio rahisi shemeji kukuonyesha dharau kiasi hicho bila sababu,kweli kua uyaone duh! Pole sana
     
  20. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ambae hajafanya uasherati au uzinzi basi awe wa kwanza kumsea!!!!
     
Loading...