Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni heri nitoke jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Feb 21, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimegundua JF hutakiwi uwe mkweli ila siku zote unatakiwa kusema uwongo na kuwa mnafiki. Mimi kama mdada nimekuwa mkweli sana katika mambo ya kijamii ambayo yanamuhusisha kila mtu. ila shida ambayo nimekuwa nikiipata uki post a genuine thread ambayo inahusisha maisha ya watu basi inakuwa ni kejeli, matusi, na kushambuliwa with every TOM, DICK and JERRY.

    I am tired and i better not contribute.

    Madada - Samahanini sana na endeleeni na ndoa zenu ila mkae mkijua wanaume zenu wana wasaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

    BYE - NOT ENOUGH AND WILL NEVER BE ENOUGH
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rip
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    aaaah not enough vibaya hivyo,tatizo lako,story zako zilikuwa za kubadilika badilika,ikawafanya watu wasikuelewe na wasikuamini.hakuna asie mkosaji hujafukuzwa,j.f ni ya wote,inamkaribisha yoyote yule.
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    NOT ENOUGH am sorry kama umekwazika na post yangu ya leo. I know t's the reason to quit, but I did that for your own good.
    We love you thus we do wat we do to keep you on rail as our fellow member. Just take a time and read your all posts, t's ril confusing. :decision::decision:
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unaonesha uchanga wa mawazo katika kukabiliana na changamoto,sasa kama JF tu unaikimbia ambapo ni wachangiaji usiowajua wala kuonana nao,je huko unakoishi ukikumbana na criticisms kama hizi nako utafanyaje?Ni vema ukabaki tu na uendelee kutoa mchango wako na kujifunza toka kwa members wengine na kitu kama hakijakufurahisha unakipotezea tu na maisha yanaendelea..
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Nkwingwa hubembelezi..??
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    No, komaa tu NE, hata iweje, kwani hujui maisha ni changamoto popote. Mtu ukiiona amekushambulia/tukana saaana una-skip post yake unaendela kujadiliana na wengine.
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hivi ndivyo Ma-great tinkers walivyo khe lhe kheeeeeeeeeeee angalia hapa chini baadhi ya michango yako.


























    kila lakheri.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Cyaaaaa!!!!!!:usa2:
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    c ya we don't wanna be ya!!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,769
    Trophy Points: 280
    rip
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    komaa nao bidada:rain:
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
  14. P

    Papizo JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hahahaha naona watu wote hawaoni umuhimu wako hapa sijajua kwa nini ila naona kama unaongea pumba sana na unajisikia sana ndio maana watu hakuelewa inabidi uongee points na usijifanye kwamba unajuwa sana wakati umeingia humu ndani juzi na kujiona mwenyeji mjuzi wa kila kitu........

    Zaidi nakushauri usitoke tuendelee kuwa pamoja hapa na watu wameshindwa kukuelewa kwa sababu wewe ni kigeu geu!!
     
  15. D

    Derimto JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sikushauri uondoke simama na useme unavyojisikia na mwenye kutaka kujifunzu ajifunze na ambae hataki aache hakuna mtu analazimishwa kuchangia thread humu ndani watu wengine hutaniana, kuchumbiana na hata wengine hutongozana kisirisiri lakini wakishapatana huwa hawasemi lakini wengi wengi tayari tumeshakutolea hukumu bila hata kukupa nafasi.

    Mimi nadhani kama una mapungufu mtu mzuri angekueleza wapi umekosea na nini cha kufanya lakini wengi wanatoka na hukumu .

    Binafsi nakufurahia na kujifunza kwa aina ya mada zako

    PLEASE KAMA ULIVYO MUWAZI SANA NAOMBA UENDELEE KUWA WAZI NA USIONDOKE KWA HASIRA ZA WATU WACHACHE NAKUOMBA USIONDOKE
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kaanzishe JF juniour huko uendako tukiichoka tutakuja huko uliko!!
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usichoke my dear...uvumilivu ndio muhimu binaadam lazma tupishane kimawazo sasa hakuna sababu ya kuchukia takeit n eassy.. everry thing gona be allright ahead...bora uwe mkimya na uvumilie lakini usituwache...tushakuzoea..:A S 13::A S 13:
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole my dia we wafumbie macho tu lol
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    sioni ni nini hasa cha kukukimbiza hapa JF,
    Wewe unatoa mchango wako, lakini si wote wanaweza kukubaliana nao,
    Binadamu tumeumbwa na mitizamo tofauti katika maswala mengi,
    kwahiyo mimi binafsi sioni taabu, wala sishangai mawazo ya mtu yeyote!!!!
    Wazo lako ndio mwendelezo wa michango na mitizamo mingine hapa!
    Napenda sana jinsi ambavyo umekiri kuwa unatoa mawazo na michango iliyo ya kweli,
    kwani hilo ndilo tunalolihitaj hapa jukwaani, kwani zaidi ya burudani hapa,
    tunajifunza na kushare experience tofauti tofauti katika maisha!
    Usikimbie NE, jaribu kuushinda moyo na pambana!!!!!
    Tupo pamoja!!!!!!!!
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari lako wewe binti?
     
Loading...