Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngazi za mishahara Serikalini - Tanzania (TGS, PHTS, PSS, SAIS etc)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mshirazi, Jan 18, 2010.

  1. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanabaraza naomba mnitoe tongo tongo TGS D (Tanzania Gov. Scale D) ni shilingi ngapi kwa sasa? Nataka kuachia tawi Private Sector niende huko lakini sijui kukoje...

    ==============
    July 2014 UPDATE:

     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Ni mshahara wa Tshs 282,595.50
     
  3. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ningependa kujua hizi salary scale maani nikisoma kwenye job adverts za serikali hua siambulii kitu ktk ngazi ya mshahara hapo. Any one please atuwekee kuanzia hiyo TGS A mpaka Z .
     
  4. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,448
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Ndiyo maana wanaficha kwa TDS Kwani ni choroko tu. unless unajiandaa kwenda KUCHENGE AU KUKAPA AMA KU BOT.
     
  5. mbuvu

    mbuvu Senior Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sh 322,040/=
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Nyauba nadhani yuko sahihi, hijafikia laki 3 kwa kweli!!!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,307
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    mishahara ya gavamenti ni midogo hivi?
    sasa ukiwa dar utaishije?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,628
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 63
    yeah correct kabisa.
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ndo maana wanaiba!!! kwa taarifa yako wanaishi na viheko wadrive!!! sitingi alawansi hapa na pale na magumashi kibao (semina na wekishopi n ze like)
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,628
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 63
    hakuna kula kokoto. na ujue ndo maana mambo ya rushwa ndogo na kubwa hayawezi kwisha
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    sasa tgs e ni ngapi b??
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,307
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    mpwaaz hapo si nitakufa?
     
  13. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani, I kant imajin!!!!!
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,301
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Nadhani hii ni TGS E mkuu!

    Niliwahi kupata kazi serikalini kwa TGS E na kitu kilikuwa kinachezea hapo...ofcourse nilisepa
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    shauri yako we na goeff!!! wenzenu ndo wanaishi sasa....kwa raha zao
     
  16. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mshirazi........naomba nikupe ushauri kuhusu ajira za serikali na sitaki kuzungumzia kipato ila performance yako katika kazi.

    Nina rafiki yangu tumemaliza pamoja ADA anafanya kazi serikalini siku mmoja tulikutana na kuzungumza masuala ya kazi nilishangaa sana!

    Utaratibu mzima wa nidhamu pamoja na kazi zenyewe si sehemu ya kwenda unless ujitolee sana kufanya kazi la sivyo utakuwa hujifunzi chochote na utakuwa huna challenge mpya we ni kwenda na kurudi siku imepotea.

    Jambo zuri ambalo lipo chance ya kuendelea kusoma ni kubwa so fanya maamuzi kutokana na malengo uliyojiwekea.

    Mshahara ni mdogo ila marupurupu yakikukalia sawa utaipenda kazi.

    Kuhusu scale za mshahara sina idea wenye nazo watupe mwanga please!!
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,307
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    hivi mimi sina aidia na scale za mishahara!halafu ninasali nipate kazi serikalini...lolz!
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,066
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    kwa scale hii, ufisadi hautaisha. sasa hiyo ni gross au take home?
     
  19. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,549
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    duh hivi wanaishije...! TGS D ni graduate huyo! Tunatarajia pia alipe deni lake la Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu!
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,307
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    nadhani kuna umuhimu wa ku-revise rates!...........
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Ngazi za mishahara Serikalini na jeshi la Polisi kwa kazi ile ile ni sawa Nafasi za Kazi na Tenda Jun 7, 2015
Ngazi za mishahara TPDC Nafasi za Kazi na Tenda May 10, 2014
Hizi Ngazi za mishahara zina tofauti gani? Nafasi za Kazi na Tenda Mar 5, 2014
Ngazi ya mshahara ya PHTS Habari na Hoja mchanganyiko Feb 13, 2014
Ngazi mpya za mishahara tanzania 2012 Nafasi za Kazi na Tenda Aug 16, 2012

Share This Page