Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje Kujizuia ili Nisiwe Na Wivu????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Mar 17, 2012.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu.

    Nina Girlfriend ambae yupo mbali na mimi kiasi kwamba tunaweza kukaa almost 6 months hatujaonana ila tatizo nililonalo ni kwamba nina wivu kupita kiasi.

    Nimegombana nae mara nyingi sana na hata kufikia hatua ya kum-cheat ili kupunguza hasira zangu still bado tatizo langu sikuweza kuliondoa. wivu wangu hasa unakuja ninapompigia simu na endapo simu yake haitapokelewa kwa wakati aukukuta ipo busy ndipo wivu huongezeka mara dufu na always nafikiria ku-cheat ili kupunguza hasira zangu.

    Je nifanye nini ili kuondokana na hii tabia ya kuwa na wivu??


    :thinking: :thinking: :thinking: :thinking: :thinking: :thinking: :thinking:
     
  2. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Kubaliana tuu na ukweli kwamba huko alipo anamegwa,utajisikia poa.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ni ngum mkuu...huwezi kuepukana na hilo,wivu ni sehemu ya mapenzi!...ila ikizidi itakucost maisha...so jitahidi kuwa mpole tu...ni ukwel usiopingika kuwa LOLOTE laweza kua linaendelea huko alipo...
    DISTANCE kills aisee!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Sure.... kwamba jinsi anavyomcheat naye pia anamcheat.....

    Kumegana hakukwepeki.....
     
  5. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Jamaa anataka agonge tuu copy mademu wa masela halafu wa kwake asiguswe.
     
  6. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Babu,

    Kwani ukifanya kosa then ukaomba msamaha inamaanisha utafanya tena?

    Nimeliona hilo ndo maana nimeomba ushauri wa hapa MMU, Natumaini kwa busra zako kama kibabu hapa jamvini utarudi na kunipa ushauri mzuri ambao hautaniathiri.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama kweli unataka kuepukana na hili, jiamini kwanza wewe mwenyewe. Hujiamini ndo maana unaishia kucheat ambako wala hakupunguzi wivu.

    Ukiwa mwaminifu wewe mmwenyewe ndipo utaamini na mwenzio ni mwaminifu.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    wivuwako unasababishwa na wewe mwenyewe kutokuwa mwaminifu kwa mwenzako
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Mwizi hudhania kila mtu ni mwizi".
    Wivu wako unatokana na hiyo tabia yako ya kuibaiba. Kwanza jiamini baadaye uache kuiba, au kinyume chake - uache kuiba halafu ujiamini.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaha! Kweli mkuu!
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Fimbo ya mbali haiui nyoka. Kaza roho kidume
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jiue!!!!!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kijana nadhani umesahau ule msemo wa waenga "FIMBO YA MBALI HAIUI NYOKA"
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    wanaume wenye wivu ni adhabu sana kwa wadada.ngoja nikuambie, kikubwa inahitajika umwamin mwenzio...punguza sana kumwazia mabaya.utaishi kama mimi yani hata woga na wasi sina tho nahisi lazima kunamapungufu na makosa yanafanyika
     
  15. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Wakati mimi natamani nipate kawivu hata kidogo nashindwa, mwingine umejaa na kumwagika kweli tuko tofauti, na hata wadada usipokuwa na wivu kabisa hawajisikii, mimi mke wangu anasema simpendi kisa sijawahi muonyesha wivu wangu lakini siwezi huwa naamini hafanyi upuuzi huko anakoenda.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Duh! Yaani wivu unakupelekea kucheat! Una yako.
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....usimpigie simu...
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,318
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Tafuta mkali zaidi, piga bao wivu utapungua, awe mkali....this is mind battle .....


     
  19. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikua. Na tatizo kama langu cha kukushauri.... We ukiona simu yake ipo busy umia kisela ila usimuanzishie varangati tena ongeza mapenzi tu. Nina maana mpaka utakapomshuhudia anakucheat hapo hakuna mjadala ila kwa saiv usimjudge though imawezekana kweli anakucheat au laa. Cha muhimu anapofanya kitu ambacho unaumia nacho jikaze kiume usimwambie.... Me yamenikuta hayo hayo mpaka tuliachana na karudi ye mwenyewe coz unapokasorika namba yake kua busy na kuonyesha umekasirika anaona raha sana hawa viumbe ni wakatili sana........ Ila pia ACHA KUCHEAT MKUU.
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mapenzi ya wawili walio mbali yanahitaji uvumilivu na achana na wivu husio na maana we mwamini tu mpenz wako.pili hyo ya kucheat sio dawa kabisa zaid inakuongezea hofu zaid
     
Loading...