Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwashtaki waislam!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Jan 19, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wana jf, mimi siko vizuri sana na sheria naombeni ushauri kama inawezekana nikawashtaki viongozi wa msikiti ulio jirani na nyumbani kwangu maana kila ikikaribia saa kumi na moja alfajiri wanatoa sauti kubwa kwa kipaza sauti, ambayo huwa inanisababishia usumbufu mkubwa nikiwa nimelala kiasi kwamba nimeanza kufikiria kuuza kibanda changu ili kuepuka huu usumbufu, kabla sijakimbia nataka nijue kama naweza kushtaki mahakamani ili waache kufanya hivyo. Je naweza kuwashtaki? niya yangu si fidia nataka court injunction wasiendelee na huo utaratibu.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jaribu kusema nao one to one. Wasiposikia tafuta wakili mzuri, lazima zipo njia za kufungulia mashtaka
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ok, ila ishu ni jinsi ya kukutana nao
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Msikiti nyumba ya pili hujui vya kukutana nao? Huna rafiki jirani hapo ambae ni Muislam akakusaidia kukukutanisha nao basi?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mwalimu wangu siku hizi umenikimbia kweli.

    Ile ilimu uliyokuwa unanipa umemkabidhi nani anifundishe. Achana na malumbano bana.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikufate chumbani :p
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa naye lakini ananiita mimi kafiri nahisi kama ananitukana hivyo nimeamua kuachana naye
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ........... hiyo njia ukiipata na mie itanisaidia ! kuna Kanisa jirani yangu linaitwa "wapo" kila IJUMAA kuanzia saa nne usiku linamwagwa SEBENE mpaka asubuhi, ukizingatia KANISA lenyewe wameezeka mabati tu juu ili wasinyeshewe na mvua ! pia alipoona mgao waDOWANS unamzingua kafunga kinu kikubwa kweli cha kufua umeme, ili aliendeleze libeneke! Bora wewe unaamshwa, sie hatulali kabisaaaaa !!!!!:crying:
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini ibada ya mtu iwe adha kwa mwengine? Serikali inahitaji kufanya kitu hapo, na kama haifanyi, wananchi wachache watakapochukua hatua huenda tukapata afueni kidogo.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mie simo
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizo njia mkipata na mimi zitanisaidia kuna ma-bar na majirani wengine hawana ustaarabu kelele from dusk till dawn.... sijui kwanini wasitengeneze vyumba soundproof....
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waswis walishindwa waislamu less than percent itakuwa hapa mkuu, nakuhakikishia hilo huwezi mpaka kiama
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wafikishwe mahakamani basi tutapata amani. Watu wengine wagonjwa wanapata tabu hawapati kulala au watoto wachanga.
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe huoni kwamba hii ni antisocial behaviour..... imani au starehe zako kwanini ziwe usumbufu kwa wengine... kama ni kuamshana kila mtu ana alarm clock yake au wewe unasemje.?

    Nikijenga Bar mlangoni kwako au nikiwa ninaimba kwaya au disco jirani yako wewe utapenda?
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa ngumu njia bora ni kwa wananchi wenyewe kuongea na kuelezana kuwa huu sio ustaarabu na ni usumbufu kila kata inaweza ikafikisha malalamiko kwenye uongozi wa kata ili wote kwa pamoja walalamike hili sio suala la mtu mmoja....., hii issue haipo ninapokaa ila nimeshakwenda kuwatembelea baadhi ya ndugu zangu, nikajiuliza hivi hawa wanaishi vipi...
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kisheria kwa mujibu wa mipangomiji, hizo sehemu za staarehe hazitakiwi ziwe karibu na makazi ya watu.
    Sheria hiyo inakiukwa sijui kwanini hapachukuliwi hatua rasmi kwa kweli.
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mm pale kwangu kuna kanisa ikifika saa kumbi na mbili jioni na asubuhi hupiga yale makengele yao wananikera sana

    sasa ukipata suluhisho nisaidie na mm ni wakomowe hawa vibwengo
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo yanakubalika kuna mambo hayakubaliki.
     
  19. W

    Wasegesege Senior Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja yoyote inayoletwa humu inaonyesha huyo mleta ni mwenye akili ya namna gani au mtazamo gani??? Ni vema ukatumia ikiwezekana 1/1 ya AKILI zako kabla hujaanza kuandika hoja kwenye jf
     
  20. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    step 1: tafuta suluhu kistaarabu. ikishindikana nenda step 2

    step 2: peleka malalamiko rasmi serikalini (ngazi yoyote). ikishindikana nenda step 3

    step 3: tafuta msaada wa kisheria. ikishindikana nenda step 4

    step 4: nunua kipaza sauti chenye sauti kali kuliko cha huyo unayemlalamikia. akiwasha chake, unawasha chako.

    am sure step 4 itachochea uwezekano wa step 1 au/na step 2 kufanya kazi.

    give it a shot!!
     
Loading...