Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta toyota dcm

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kireka1980, Oct 29, 2009.

  1. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu poleni na majukumu mazito ya kujenga nchi kupitia P.A.Y.E! Mimi ninatafuta DCM isiwe imechoka sana, mwenye nayo anaweza kuni-pm. all the best!
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi mkuu nenda TDM-MBY border la wajanja pale utapata za kutoka Zambia siku hizi wabongo wanayatoa mengi sana kule Zambia na kuyakokota mpaka Dar yakifika huku likipigwa engine ya canter na kukarabatiwa mbona watu wanarisahau we katege mingo pale.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Mimi ninayo.......!
    Tuwasiliane......!
    Ipo barabarani.....!
     
  4. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimechek online hakuna DCM au zina jina lingine
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huwezi pata online walisha simama kuzalisha hizi nenda Border utaziona kibao.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    DCM hawatoi tena......just like what others made a grave mistake to make LANDROVER 109, FIAT 682 or TOYOTA STOUT
    HAYA NI MAGARI AMBAYO UKIWA NAYO UNA UHAKIKA WA KUWA NAYO ZAIDI YA MIAKA 20.
    KUNA MBADALA WAKE WANAITA EICHER hebu tafuta uone....!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi hizi nazo ni imara kweli? Naziona sana wanatumia wahindi
     
  8. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu hivi gharama ya engine ya canter inaweza kuwa tsh ngapi?mimi nna uhakika wa kupata bodi
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ebwanee sijajua kwakweli ngoja niwaone wadau
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mimi ninayo lakini Imesimama ipo Ukonga FFU ndani tatizo gea box bei milioni saba
     
  11. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ni pm namba yako ya simu
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hii ya ORIGINAL PASTOR itakuwa ni jibu sahihi kwa anayetafuta akiwa makini....!
    7millions ni bei rizonabo...!
     
  13. 1

    123 Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna DCM inauzwa km bado unaitaji.Iko kwenye hali nzuri sana.
     
  14. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We mkali, nilipoiona posti hii nilitaka kutoa maelezo yanafanana na yako,

    "Mkuu kama una connection na mtu kutoka zambia mwambie akutaftie, kule zipo".period!
     
Loading...