Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanaume wa kuzaa na ikiwezekana kuishi naye

Discussion in 'Love Connect' started by Nawai, May 30, 2012.

  1. N

    Nawai Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Topic closed.
     
  2. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa jina la Bwana wetu yesu kristo rishukuliwe sababu nilikuwa na mpango wa kwenda Kenya kufuata Bibi kizee ila inabidii nibaki humu Tz sababu Kuna kina bibi vijana wanataka wanaume.
    Kama vipi ni PM tuwasiliane.
     
  3. B

    Borro Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwa nini unakua na wasiwasi wa kutukanwa kwani lipi baya ulofanya?, kutafuta mchizi wa kukupa mambo?. Sa mama tuliza mzuka mie nipo tayari, nipe mawasiliano then mida nitakusakanya, au vip?
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Na matunzo yatakuwaje?
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mh,, good luck..!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    kaka naona hii thread umeifungua haraka haraka ....

    opoa mchuma huo good luck ya nini acha kuzuga ..
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    dah kama zali vile. ngoja nikupm.
    unaposema chanini mwenzako anasema ntakipata lini. naja dear.
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,421
    Trophy Points: 280
    Nitumie PM tafadhali
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani nadhani dada yuko siriaz, ambaye yuko tayari am-pm, lakini dada ukishampata usisahau kutupatia mrejesho, maana wamepita wengine wengi kama wewe lakini mwisho wa siku hatuambiwi kapata au lah!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kuweka tangazo la kutafuta mke wa tatu, una qualify.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bon voyage.
     
  13. N

    Nawai Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani nawashukuru sana wana JF kwa comments zenu nzuri tu.
    Nimepokea PM kama 5 hivi na namba za simu. Unfortunately JF imenirestrict ku-reply ama kutuma PM mpaka niwe nimepost at least posts 5. Na kwa kuwa mimi ndio nimejiunga leo bado sina posts za kutosha, maybe with time.
    Kwa walionitumia namba zao, I will do my best to call them. Bahati mbaya siwezi kuweka ya kwangu hapa hadharani.

    Asanteni sana na ofcourse, feedback lazima mtapata.

    Usiku mwema nyote.

    N
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    okay, naona option ya kuzaa bila kuishi na wewe ni bomba zaidi...
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    faiza foxy unatafuta mke?
     
  16. N

    Nawai Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapana ndugu yangu hapo sitopaweza. Ila nashukuru kwa kujaribu kwako
     
  17. N

    Nawai Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mbona unanitisha kwani umenionaje?
     
  18. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwanza threat yako inautata kidogo UNATAFUTA MWANAUME WA KUZAA duhuuuu any way kila lenye heri mimi bado sijakuwa mgeni huko
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Yule wa magamba?. . . . . !
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dada yangu kuna vitu najiuliza kwa faida ya wengine.

    1.0 Kwa nini uliachika?

    2.0 Mtoto huyo uliyezaa unaishi naye au yupo kwa baba yake?

    3.0 Lengo ni kuolewa au kuzaa au vyote kwa pamoja?

    4.0 Ungependelea huyo jamaa awe na vigezo vipi kwa maana ya dini, elimu, kazi/kipato n.k

    Ushauri kama hukuwa guest wa muda mrefu wa kutosha ni bora ukawa makini na mahusiano ya kwenye mtandao.

    Usiku mwema Nawai
     
Loading...