Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kulog in tcu account!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BAOSITA, Aug 14, 2012.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani habari zenu?
    Naomba msaada wenu katika hili,dogo wangu anashindwa kulog in kwenye account yake ya TCU wakati mwanzoni kipindi cha applications alikfanya vizuri tu na akawa anaweza kuingia kwenye account yake!Sasa tangu applications ifungwe na sasa kutolewa kwa 2nd application,amekuwa anashindwa kufungua account yake!Hata mimi nimejaribu pia kumfungulia lakini imeshindikana,nimejaribu mpaka ya rafiki yake pia imegoma!Inakuwaje hapa wajameni,halafu hata ukiwapigia simu TCU hawapokei!!

    Regards!
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na hata wakipokea jiandae kwa matusi,kejel na majib yasiyoridhisha...mkuu mi nadhan hapa ni kuwa wapole tu,,ila ndo final moments,,mda si mrefu matokeo yatatoka..pole sana...
     
  3. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ndo shida ya ku-imprement systems ambazo hatujawa tayari, ila mm nashukuru niliongea na mdada mmoja pale ambaye nn ni mtu wa karibu na familia yetu kasema selection bado na hata hiyo iliyoenezwa humu ndani ya JF siyo ya kweli ni watu tu wameamua kurusha roho wenzao kwani amesema majina ya waliokosa yatatolewa kuanzia saa 10 jioni so be patient
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni wadau,maana dogo ameshapanic!Ila uauri wake hayupo kwenye list ya waliokosea kufanya application,hofu yake ni kwanini anashindwa ingia kwenye account yake!
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    kichenchele ha ha ha ha huyo dada ni hatare eti selection za JF ni za uzushi. Hivi ni mtu gani anayeza akabuni data za watu wote wale tena zikiwa za ukweli, mwambie ajipange.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikifikiria point yako, hakika yale ya udsm ni kweli...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...