Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye atulizwa, ateuliwa DC Masasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by faithful, Sep 17, 2010.

  1. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nape nnauye ateuliwa kuwa d.c wa masasi!!!!
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape hongera, lakini simamia haki.
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilimuona jana jukwaani akipiga bass guiter kwenye kampeni za uchaguzi
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah! hongera sana Nape.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jk bana kwa kupoza machungu!!!!?
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    BADO tAMBWE hIZA NA mSABAHA ;MAMLUKI TOKA cuf!! Wameumizana sana kwemnye kura za maoni sijui atawapoza wangapi kwani wako wengi mno walioumia; ukianzia kwa wakina Kamala mpaka wakina Mwantumu Mahiza na hapo bado wakina Sarungi na wakina makwetta!! Jamaa kazi anayo.
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    ...Ok...na DC wa Masasi kapangiwa kazi gani? Kastaafu ama kastaafishwa?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani dada Shy-Rose Bangi asisahaulike jamani!
     
  9. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,551
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kuteuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya? Hii ni mojawapo ya zile kazi Jenerali anaita za kitarishi. By the way, ni nini kazi ya Mkuu wa Wilaya?
     
  10. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    D.C masasi kaenda nyamagana kwa yule aliyefariki...Rugalabamu
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jakaya hawezi kumuacha huyu atampa ubunge wake wa vile viti kumi!!
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mtachonga sana

    hongera kaka
     
  13. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shyrose angebaki tu na kazi yake naamini inamlipa vizuri ajitahidi kuwa hardworking...ukuu wa wilaya ubaya ni kuteuliwa bila taarifa na kuachishwa bila majadiliano....
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Ndo shida ya nafasi hizi za "MAGAZETINI". In and out ni muda wowote.
     
  15. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kiukweli nafurahi kuona vijana wanapewa madaraka makubwa kwani Nape ataingia katika list ya maD.C vijana ninaowajua wakina isack fransis...Fatma Ally,Fatma Mwasa,Sophia Mjema,Erasto Sima na Halima wa kilosa...pia kuna yule dk Norman....wengine siwakumbuki....ila VIJANA HOYEEEEE!!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhh,

    Sina hakika kama kuna cha kushangilia. Naona ni kama mchezo wa kumtuoia mtoto mwanasesere ili aache kukupigia kelele. Sina hakika kama wakuu walikuwa wanafurahia kukaa kwake mjini!
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape Nnauye ateuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya ya Masasi
    Benjamin Sawe
    Maelezo
    Dar es Salaam
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua ndugu Nape Moses Nnauye kuwa Mkuu wa Wilaya ya Masasi Mkoani Mtwara.
    Bwana Nnauye amechukua nafasi ya aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya Masasi Said Ali Amanzi ambaye amebadilishiwa kituo chake cha kazi na kuhamishiwa kuwa Mkuu wa Wilaya ya Nyamagana mkoani Mwanza.
    Kabla ya uteuzi huo Ndugu Nnauye alikuwa ni Katibu Msaidizi Idara ya Siasa na Mahusiano ya Kimataifa CCM Makuu Dar es Salaam wakati Bwana Said Ali Amanzi amechukua nafasi ya Mkuu wa Wilaya ya Nyamagana Ndugu Cleopas Rugarabamu ambaye alifariki mwezi Julai mwaka huu akiwa kwenye matibabu nchini India.
    Uteuzi na uhamisho huo unaanza tarehe 10/9/2010.
    Mwisho
     
  18. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    watu hopeful kweli. Kama vile keshakuwa rais
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Uoga tu unawasumbua CCM
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    exaktle mchungaji!
     
Loading...