Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Huoni tofauti kati ya kauli yako na Dr. Slaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Sep 14, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Ningependa kujua kutoka kwa Nape - Katibu Mwenezi CCM kama haoni tofauti ya kauli aliyoitoa mwezi uliopita kuwa CHADEMA kimepata mabilioni ya fedha kutoka kwa wafadhili wake kutoka nje ili kufanikisha M4C na ile aliyoitoa juzi Dr Slaa - Katibu Mkuu wa CHADEMA kuwa chama chake ni moja ya vyama vya siasa ikiwemo CCM vinapata ufadhili kutoka nje wa kujijengea uwezo?

    Natoa hoja hii kwa kuwa nimemsikia leo Radio One akijiandaa kutumia kauli ya Dr. Slaa kama utetezi wake mahakamani alikoburuzwa na CHADEMA ili athibitishe kauli yake!

    USHAURI: Namshauri Nape aweze kuchemsha bongo lake kidogo ili aweze kutofautisha hoja ambazo zina implication ya kisheria vinginevyo atakiliza chama chake CCM!
     
  2. majonzi

    majonzi Senior Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo Nape amekwisha kwenda alijojo asubiri huruma ya CDM tu, maana hata hao waliomtuma wamekula kona awakutegemea watu watafika mahakamani
     
  3. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Mkuu, unapoteza muda tu, hawa magamba wanayo namna yao nyingine ya kufikiri, hawatumii kabisa Ubongo huu kama wako, nenda umsikilize Mchemba kule Igunga, utakimbia!
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi baada ya kusikia kauli ya Nape leo Radio One nilishangaa mno! Sio tu kwamba kanukuu maneno ya Dr. Slaa exactly kama uliyoeleza kwenye post yako bali pia kakiri kwamba hata CCM inapokea misaada kutoka kwa vyama rafiki vya nje kwa ajili ya KUJIJENGEA UWEZO. Kwa kauli hii nilishindwa kabisa kumwelewa huyu dogo.

    Hivi issue inakuwa kosa kwa kuwa tu Chadema nao wanapata hiyo misaada bali kwa CCM haina tatizo? Hoja kuu iliyopelekea Chadema kumshitaki ni "CHADEMA inapokea MABILIONI kutoka nje kwa ajili ya kuvuruga amani ya nchi"; hili hajalizungumzia kabisa bali hiyo hoja nyepesi na ya kitoto. Wanasiasa wengine nafikiri ni wapuuzi fulani tu.
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Shida ya kuwa mwanasisiem unalazimishwa kutumia sehemu nyingine ya mwili wako kufikiri badala ya ubongo kama binadam wengine. Pole sana Nape
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Baada ya Dr.Kafumu kutelekezwa mahakamani, sasa ni zamu yake.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtaalamu wa kupiga magitaa yeye na sheria wapi na wapi? Nepi hajui legal grounds.
     
  8. m

    mossad Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .................well said bro, ''Wanasiasa wengine nafikiri ni wapuuzi fulani tu''.....Nape ni mfano halisi wa hao wanasiasa. Nina imani siku moja atakuja kujutia kwa jinsi anavyokubali kutumiwa kizembe namna hii. Ajifunze mfano mzuri ni kwa yule askari ambaye aliuwa mwandishi Nyololo-Iringa, bila shaka alipewa maelezo kutoka kwa wakuu wake na baada ya tukioo wakajaribu kuficha ukweli ila walivyoona mambo yamekuwa magumu sasa hivi wameamua kumtoa kafara yule policcm. Hali itakuwa vivyo hivyo kwa kijana mwenzetu Nape ambaye anaburuzwa na vizee kwa manufaa yao.
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Kenge huwa hasikii mpaka umtandike hadi damu zimtoke masikioni ndo ataskia.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Nape ni Jazba.
     
  11. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa siwezi kwenda Igunga kwa kuwa nitatenda kosa la jinai kumcharaza Mchemba hadharani!
     
  12. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau ebu tufanye kazi au mambo ya msingi tuache kumjadili NAPE kwa utumbo anaotoa.Huyo nape akili yake ni under 14 tumpuuze na upuuzi wake.Lets discuss important issues as GT
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo CDM walikuwa wanakanusha kuwa hawapokei pesa toka nje! Baada ya Nape Slaa anasema tunapokea ila sio nyingi! Wizi ni wizi tu hakuna wizi mdogo! Msijifanye Hamuelewi! ON top mnafadhaliwa na Chama chenye malengo ya Kikristo!
     
  14. S

    STIDE JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu nadhani unatania tu!! Hainiingii akilini kwamba unategemea Nape apate uwezo wa kutafakari na kuchambua kauli za namna hii!!

    Kwa upeo huo wa Bw. Nape namshauri hasiangaishe Mahakama, yeye atuandalie bilioni zetu tatu, aombe msamaha mbele ya mahakama na mambo yaishe!!
     
  15. S

    STIDE JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Shinto!!!
    Vilaza huwa nawaona lakini we kiboko!!
     
  16. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Siyo kosa lako, kumbe wewe wa juzi!?
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Akili yako ndogo sana......Hoja kuu iliyopelekea Chadema kumshitaki ni "CHADEMA inapokea MABILIONI kutoka nje kwa ajili ya kuvuruga amani ya nchi"
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mipuuzi kama wewe inayofikiri kwa kuweka udini mbele mmebaki wachache sana. Na si muda mrefu unaweza ukajikuta umebaki peke yako.
     
  19. N

    Njaare JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nnape pitia kauli yako neno baada ya neno ili uone kama kauli yako na ya Dr. Slaa ziko sawa. Baadaye usije ukaona yanakulemea ukaanza kusema mbona hamkuishtaki CCM wakati ulikuwa unafanya kazi za CCM.
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Binafsi sioni mantiki ya CDM kumpeleka Nape mahakamani kwa upuuzi kama huu
    Ni ukweli ambao hatutaki kuukubali kwamba hii kesi kwa na nape ni kama kumsukuma mlevi chini
    Hapo kabla CDM hakikuwahi kukiri hadharani kuwa kinapokea kiasi chochote cha pesa kutoka nje ya nchi, na baada ya Nape kupata taarifa CDM wanapata mgao kutoka nje ambao hata yeye anajua wanapata kwenye chama chake lakini akaamua kuutumia ukimya huo wa CDM kuwa wanapataa fedha toka kwa wafadhili na ndio inawatia kiburi ya M4C
    Ukweli ni kwamba CDM wanapokea pesa kwa wafadhili na sio dhambi, na swala la kuvuruga amani anaweza kudai ni mara ngapi CDM wamedai nchi haitawaliki tena?

    Sioni mantiki yoyote ya maana hapa katika hili
    Sasa sijui haya mambo ya idadi ya pesa na zinatumikaje sio issue kwenye matamshi ya kisiasa
     
Loading...