Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape anawahonga watoto wadogo na kusababisha vurugu....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jambo1, Jun 2, 2011.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nape anawahonga watoto...!

    [​IMG]
     
  2. k

    kyangara Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh ccm kwisha kazi ina maana hiyo ndio audience yao?
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Halafu utasikia tbc1 wanasema Nape amehutubia maelfu ya wakazi wa huko, na magazeti yao ya Habari leo, Uhuru, yataweka kesho kwenye ukurasa wa mbele, Nape ahutubia umati mkubwa! Upuuzi mtupu. Watawadanganya hao hao watoto. Wakubwa hawatuelezi kitu!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aiseee hivi jamaa hakati tamaa??ana roho ngumu kama paka
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mwache ajipe moyo ipo siku atakosa pa kukimbilia
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,611
    Trophy Points: 280
    hahaha, anatafuta wapiga kura wa mwaka 2030
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hao watoto wakifikisha miaka kumi na nane wanaanza kujua mambo ya nchi yao alafu wana wachukia ccm kama ukomaa
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mgonjwa akikosa PPF hata maji ya moto mdunge! Hivyo hata hapa una la kuchekelea?
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masikini, alikuwa wapi hapa?
    [​IMG]
     
  10. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wow! Nape ona tofauti iliyoko kati yako na hao watoto. Ebu waonee huruma uwatendee haki badala ya kuwapa pipi zinazowagombanisha tu
     
  11. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hii heading ni perfect kuuza katika magazeti ya Chadema. Eti kahonga watoto lol...kweli mmechoka kama nyayo/vikanyagio zenu/vyenu zilivyochoka/vilivyochoka
     
  12. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zero brain
     
  13. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vyama vya upinzani vimeshindwa chaguzi kuu mara ngapi? vimekata tamaa?
    hii quote ni special kwa ajili yako wewe na wenzako wenye mtazamo kama wako wa kuona upande mmoja tu "I know some people who have two sides of brain..The left brain, which has nothing right in it, and the right brain which has nothing left in it.
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Connecting the dots just from ya comment.

    GunzInTheAir = Genius Brain = Malaria Sugu, hahahah ahahaha ahah ahaah. Mkuu maID mengi mengi haya ya kazi gani?
     
  15. n

    niweze JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni wazimu na kuanzia sasa hakuna mzazi kuruhusu mtu mzima kibaka kama huyu kucheza na watoto na Taifa la baadae. Nape nemnda chuo kikuu ukawashike mikono kama hapo juu.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,660
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Hivi anawapa nini?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,660
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Hiyo quote inakufaa sana....
     
  18. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    endelea kuconnect hizo dots zako lkn so far hazijakubali kuunganika.
    usiwe mvivu wa kufikiria, kwa nini usimuulize invisible akupe info kama mimi ni MS au la. Na je nikiwa MS kuna kosa gani ? kasafishe tongotongo
     
  19. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katavi = vitaka aka vitrash
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pipi Ivory ya kijiti!
     
Loading...