Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeeni msaada

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bizzly, Mar 8, 2011.

  1. B

    Bizzly Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    wakuu/wasomi naombeni ushauri wa kitaalam, nina kiwanja changu, nimekuta jamaa wameanzisha njia/ anapitisha gari bila hata ya kunitaarifu, nami nataka nichukue uamuzi wa kuiziba/ kuweka fence, je niko sahihi?
     
  2. A

    Anold JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kiwaja chako kimepimwa naamini ramani inaonyesha fika kuwa hilo ni eneo la kiwanja sio barabara. Kama kimepimwa/hakijapimwa na bila ruhusa yako watu wamepitisha barabara hapo nafikiri inabidi uende kwenya baraza la ardhi la kata wanaweza kabisa kukusaidia au kutoa mwanga wa jambo hilo. Hujaeleza ni muda gani barabara hiyo imeanza kutumika, hata hivyo kama ni huu upitishaji barabara wa kiholela kutokana na kuuziwa viwanja kienyejienyeji bila kuzingatia umuhimu wa barabara nafikiri unaweza kuifunga ila ni vizuri ukawatumia viongozi wa serikali ya kijiji ili hata kama itafungwa hiyo barabara kuwe na barabara mbadala hii itasaidia kujenga maelewano na watu waliokuwa wanatumia hiyo barabara.
     
Loading...