Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba wajuzi mnijuze

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NG'WANONE, Jun 2, 2011.

  1. NG'WANONE

    NG'WANONE Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba wajuzi mnijuze, ni vp naweza tengeneza Letter Head ya kibiashara changu, nataka niweke na log katika letter head hiyo. Naomba msaada wenu.

    Nawasilisha, Asante
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi natafuta huo ujuzi aisee anayejua atusaidie,natanguliza shukrani
     
Loading...