Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada Wenu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tanzania 1, Sep 7, 2008.

  1. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #1
    Sep 7, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimei-format hard disk yangu, lkn sasa inanionesha kuwa ina capacity ndogo mno! Some kilobytes badala ya 40GB!! Yaani, siwezi kuingiza hata program moja!

    Nifanye nini kui-restore ktk capacity yake? Au inamaanisha kuwa HD hiyo haiwezi kufanya kazi tena?

    Natanguliza shukran zangu.

    T-1
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..kama unaweza kukumbuka, elezea step by step ulichofanya mpaka ukajikuta hapo.

    ..halafu toa specifications za hiyo pc yako pamoja na os yake. au unaongelea external hd?

    ..
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole T-1,

    DsL, nahisi T-1 ametumia MS DOS za zamani zilizokuwa na limitation kuformat hdd. Anyway, kama ulivyosema maelezo zaidi yatasaidia.

    T-1, naomba useme ni software gani umetumia kuformat hiyo hdd. Ahsante.

    SteveD.
     
  4. Besty

    Besty Member

    #4
    Sep 8, 2008
    Joined: Sep 2, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tumia Partition magic itakuonyesha Raw ambayo imejificha then uta i-format na ku-resize hiyo partition mpaka utakavyo penda not beyond 40gb.
     
  6. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..partition magic ni tool moja nzuri sana katika kucheza na partition za hdd.

    ..hata hivyo, it should be used with care!

    ..hiyo nafasi iliyobaki [kama kweli iko ndogo kiasi hicho] inanipa wasiwasi kama ataweza ku-install hiyo pmagic.

    ..kama ataweza aingofoe hiyo hdd na akai-format kwenye pc nyingine
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    How to Format a Hard Drive With Windows XP How to Format a Hard Drive With Windows XP | eHow.com

    Geek to Live: How to format your hard drive and install Windows XP from scratch Geek to Live: How to format your hard drive and install Windows XP from scratch

    How to partition and format a hard disk by using Windows XP Setup program How to partition and format a hard disk by using Windows XP Setup program

    How To Format a Computer Using a Windows XP disc Format Windows - How To Format a Computer Using a Windows XP disc

    Reformatting Your Computer Using Windows XP Reformatting Your Computer Using Windows XP - ITS Help Desk - The University of Iowa
     
Loading...