Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada wa kiujasilia mali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by fugees, Sep 18, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima kwenu. Naomba msaada katika kuanzisha uchomaji wa kiepe jjn dar es salaam niandae kiasi gani kama mtaji. Tafadhari wakubwa maana kujibweteka tu na kusoma mwisho wa siku utajikuta umeachwa mcbali na wenzio. Na nifanyeje niboreshe sehemu hiyo?
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    I wish you could get started and see this thread witness good success

    good idea ... highlight a strategic hot sale location especially near students hostel ... I am sure if you can raise 1M you are done ...

    go go
     
  3. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu probably ninamtaj wa 800,000tsh ngoja nijiongeze ongeze kidogo.
     
Loading...