Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani valentine wako?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tobycow, Feb 15, 2012.

  1. tobycow

    tobycow Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uko ofisin ndo umepokea hela kidogo,ghafla bi mdashi anakupigia kukwambia umtoe kiasi kidogo cha pesa.dakika chache baadaye unapigiwa simu na ma mkwe kukuomba hela ya kumpeleka mtoto wake wa kwanza hospital amezidiwa sana.je wewe ungemsevu nan?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wote ...........
     
  3. tobycow

    tobycow Senior Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu kumbuka hela ni kidogo kiasi cha kutatua tatizo moja tu kati ya hayo mawil
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Thanks
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hata kama ni shilingi kumi watagawana tu ..
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Most welcome love....
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Afrodenzi hivi waelewa ninavyokuwa happy pale napochat nawe... lov nashindwa kuzuia fikra zangu... your make me happy......
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahaha acha fujo hizo bana ..
    Nipe story za valentine kwanza ..

    Mi hiyo avatar yako ndo inanivuta kwako lolz
    :)
     
  9. Geo Gambi

    Geo Gambi Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitawajib mimi mwenyewe nina umwa,so ninakiasi kidogo ambacho kimenisaidia
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    The 1 who gives me honey.
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wah wah Si Utani AD Valentine's day me nilikuwa busy kwa sana tu hata nilipofungua jf nikakuta ndio ishajiishia so nikawa mtazamaji tu kwangu imekuwa kibelated belated tu.

    But me huwa napenda watu kila siku japo Valentine's day imekaa ki special special, wewe ulipomjibu tobycow kuwa umewatakia wote valentine's day nilifurahi kwani nilijisikia kuwa na mimi nipo kwenye huo mjumuiko... Nikaipa Like ya nguvu...

    Umezidi kuniweka happy hapo Avatar yangu umeipenda haha basi me pia niliipenda japo sometime nahisi kahofu furani mtu akiikuza lol...

    Avatar yako pia ni poa sana na pia me napenda zaidi Michango yako hadi huwa nafeel kama nipo karibu nawe japo nikivuta hisia zangu sikufananishi na avatar yako but najua kwa aina flan flan upo Poa na vijana sie miaka hii tunatafuta wenzi basi ndio ukisema nami nakuwa happy sana lol...

    Napenda uendelee kuwa Rafiki yangu...
     
Loading...