Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namhusudu sana MBOWE!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Apr 1, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mambo yote yanayosemwa kuhusu Mbowe yeye atabakia ndiyo alama ya CHADEMA.

    Tangu Mwaka 1992 CHADEMA ilipoanzishwa na Mtei na Mwenzake Bob Makani, chama hicho kimepata sura hii ilichonacho ya kuwa na nguvu ya UMMA kwenye uongozi wa Mbowe. Mbowe ndiye aliyeanzisha uvaaji Kombati ambayo sasa ni vazi Rasmi la vijana wa Kitanzania.

    Kwenye uongozi wake rangi ya Bendera ya chama na falsafa ya imeuhishwa upya na chama kimepata taswira hii kilichonacho kwa jamii. Ingawa si "msomi" kama wapinzani wake wanavyomuona lakini yeye ndiye CHADEMA na CHADEMA imo ndani yake.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Ndiye aliyeanza kutumia rangi ya bendera ya taifa bila woga ktk helikopta kama utambulisho wa mtanzania!kwa sasa hata machinga wanaziuza!napendekeza awe mkiti wa kudumu he is very innovative!
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    akikusikia Zitto!!!
     
  4. r

    rimoi Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndugu yangu una kauli ambazo zinkuonyesha uchi wako! raisi wa africa kusini J. Zuma kasoma wapi? acha fitina na majungu! ongelea mambo mengine?

     
  5. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamhusudu?

    Inabidi uwe ******** kabisa.
     
  6. M

    Mboko JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sana tu huyu Kamanda anafaa sana ni jasiri hakuna mfano na kitu ambacho na mie namkubali ni kwamba hatishiki na kidudu mtu hawezi kununulika na hata ile kumuanzia ati tukununue sijui chama kama cha Magamba wataanzia wapi maaake wanamuogopa ni balaa.Misimamo yake pia babu kubwa hakuna mwenyekiti kama Mh kamanda wa ukweli Freeman Mbowe.Nasema 100% awe mwenyekiti wa kudumu maake mpaka sasa yeye ndio yeye.
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbowe for presidency 2015..
     
  8. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndiye aliyeshawishi slaa kuwa katibu wa chama
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Kubwa zaidi kaishinikiza ccm kukubali na kuanzisha mchakato wa kuwa na katiba mpya,kitu ambacho nccr ilikua na malengo hayo lakini wakanunuliwa wakanyamaza
     
  10. b

    ben genious Senior Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndiye aliyeasisi ukamanda wa anga, magambaz wakauponda lakini sasa ndio wanaiga
     
  11. b

    ben genious Senior Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio wa kwanza kuasisi u kamanda wa anga wakamponda sana ila sasa kila chama wanaiga
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri uweze kujibu kwa staha ili watu wakuheshimu!!
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Mbowe anafanya kazi nzuri,lakini siungi mkono idea ya kusema "awe mwenyekiti daima"!!
    Kama ingekuwa hivyo,basi mhe. Hayati Mtukufu mwl.JK Nyerere angekuwa rais wa milele!
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na Slaa je?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe siyo wa kushangaa maana watu kama wewe mpo kula kona kwa fikra zenu potofu
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hafai kuwa rais Tanzania
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni mpenda maendeleo sasa ni wakati wa umoja na si kutafuta sifa tuwaache CCM watafutane uchawi CDM mbele kwa mbele!
     
  18. CHIHAYA

    CHIHAYA Senior Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaa! He is VIP kwa chama na anaweza kuthubutu. Viva Mbowe, viva CDM! Ila kwa uwenyekiti wa kudumu siyo hasa kwa kuzingatia demokrasia as per jina la chama.
     
  19. U

    UNO Senior Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoa hoja anataka kutuondoa kwenye focus. SLAA is our target; no matter what...
     
  20. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    data zina mbeba na the guy he's analytical too

    ila ubunifu Mbowe funika bovu

    kuanzia opereshen Sangara,vazi,na wanachokiita udikteta kusimamia yanayopitishwa na kamati
     
Loading...