Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najitolea kuwa wakili wa Lulu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by fabinyo, Apr 10, 2012.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    toka kanumba amefariki sioni mtu yeyeto anayemsema vizuri binti huyu,lawama zote zipo juu yake kwa vile tu alikuwa wa mwisho kuwa nae!kwangu ni kama kuangukiwa na jumba bovu,anajitolea kumpa msaada wa kisheria bure kunusuru maisha ya mtoto huyo japo nako ni mapepe,kaliambiwa katulie kasome wapi!!anyone with the same idea?umoja ni nguvu
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwii, sasa mwenyewe ushaanza kukaponda na kuprove kwamba kweli kameangukiwa na hilo jumba bovu, tukusaidieje?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unatangaza hapa ili iweje? Nenda lupango ukamjulishe.
     
  4. d

    denilson Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda mama kesi hiyo inatolewa macho na wote si umejionea umati wa watu msibani.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa kesi hii wengi watajidai mawakili
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijaona ubaya wakutangaza hapa, nadhani ni vema tumpe ushauri kwa hiyo nia yake.
    Nadhani hapa jf ni mahali stahili kabisa.
     
  7. p

    pilu JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina hakika sana na hili.
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Binti sio mchoyo wa fadhila ati.
     
  9. p

    pilu JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakusifu kwa moyo huo ndugu.
     
  10. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama unajua sheria na ni mpenda haki nenda kamuwakilishe Lulu. Lakini naona hakuna kesi ya kujibu pale faili likipelekwa kwa DPP litarud hakuna kesi ya kujibu pale. Si ilikuwa self defence ile? or either accident?
     
  11. U

    Upatu Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi unayo ndugu yangu
     
  12. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maana inasemekana ni issue za wivu wa kimapenzi!!!
     
  13. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Nenda kamtetee maana akshatoka atakutafuta umuoe kabisa ili nawe ufaidi **** yake tamu sana.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Ubaya wewe uwezi kuuona maana una macho lakini huoni,kwa kifupi JF siyo sehemu ya kumuimbia pambio shetani.
     
  15. p

    pilu JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mawakili kupitia hiyo fani yao ni waimba pambio za shetani?.pia nikufahamishe tu kua ni vema ujipange kabla hujachangia mdau,ok!
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante kwa utetezi wako,yaani lizzy anaroho mbaya
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wewe nawe wivu utakuua
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli,ndio kazi yangu
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eehh,mbona kama huataki?punguza jazba lizzy
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Wewe hapa umejipanga kitu gani?.....unataka kumsaidia Lulu fine is up to you, nenda pale Police ukamueleze nia yako ya kumsaidia unapokuja kuuliza hapa jamvini ili iweje? au mnafurahia porojo zitawale muda wote hapa?
     
Loading...