Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji ka-demu ka kunichuna...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Museven, Oct 28, 2012.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mi ni mvulana, nahitaji ka demu ka kunichuna. Kawe kazuri ka wastani na kawe tayari kudo wakati wowote ninapokahitaji. Nitakagharimia kwa mahitaji yote yatakayokuwa ndani ya uwezo wangu. am serious. Aliyd tayari, please, PM me
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    JF haiishi vituko. Kila siku vijambo havikomi
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    We Kavulana!!
    Angalia Maana Wengine Wanachuna Mpaka Nyama,badala Ya Ngozi!!
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Museven kwa hiyo hata kama akiwa katika siku zake aje tu ili mradi wewe unahitaji?
     
  5. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kukuchuna pesa virusi?
    Hey. .hey. . no hard feeling kavulana all the best. .
     
  6. M

    Museven JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Aku! Kama anavuja asije kwanza. Nitamvumilia mpaka amalize
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hakikisha unaenda nako kupima virusi kabla hujaanza kukachoma. mia
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndani ya uwezo wako so mpaka hapo mkuu chambichambi hazipo kabisa labda unataka tuchangie..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usinikumbushe ya HIV+
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "ka-demu" ni machinjio ya wapi?
     
  11. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    vipi ka mkopo kameingia kwenye a/c? Maanake wengine huwa mnasimamisha mkiwa na vijisenti tu vya mikopo.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    as if una ngozi ya kuchunwa, vitimoto wana mbwembwe siku hizi!!!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kuna mtu namwamini lakini namsitahi angekutuoa nyongo ukome kabisa kuomba kichunwa.
     
  14. M

    Museven JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    nitake radhi haraka. Kuna uhusiani gn kt ya senti na kitu kuinuka?
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,161
    Likes Received: 4,832
    Trophy Points: 280
    Taja status yako ya fedha! Isije ukawa na uwezo wa chipsi kuku tu tena weekend hadi weekend, vocha unaishia $ 1 kwa kila baada ya siku tatu.

    Ili upate PM kwa wadada lazima uonyeshe kwamba una uwezo wa:-
    1. Kumpangishia chumba Sinza au K'Nyama, full furnished, ata kama ni chumba kimoja na sebule ila iwe self contained maana mambo ya umepiga mzigo afu kujisafi nje kila mtu anakuchora.
    2. Hela ya usafiri ipo? Hata kama si kwa kununua gari lakini mambo ya kulipia taxi sio shida
    3. Hela ya kununua smartphone ipo? Ili wakati mwingine muwe mnatumiana picha kupitia whatsup, muwe mnachat bila shida na asionekane mshamba mbele ya watu
    4. Shopping za Mr Price, Splash, Woolworth na yale maduka ya nguo ya kule Quality Centre unaweza kugharamia
    5. Movie kila weekend pale Mlimani City sio issue
    6. Burger za Marrybrown, Steers, Best Bites, sio issue
    7. Gharama za kurekebisha mwili na nywele kila week atleast sio issue
    8. Bili ya vinywaji na chakula ikiletwa mezani sion unaanza kuguna au kukunja uso, na mtoko ni kila week

    Hapo utajihakikishia unapata zigo kila dakika unayoulizia.
     
  16. M

    Museven JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    tena ningekupata ww, ningekugharimia kila unachotaka, condition 1 tu. Uilete kila nikiitaka
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yupo mmoja namfahamu anakaa Mwambepande,hana sehemu maalumu ya kulala,kula yake ni shida ingawa inapatikana kila siku na vaa yake haina mashaka kiasi utaogopa kutoka nae,kutokana na kuwa unataka kuchunwa nadhani huyu anakufaa,nitampa habari hii ataingia humu na kukupm mchonge mipango ya sukari ya Mungu kwa pesa.
     
  18. M

    Museven JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    sasa huko si kuchuna, ni kuchinja kbs
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    :A S soccer::A S soccer::A S soccer: BILA baba...wa hivyo hatufiki huku!!!!
     
  20. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,161
    Likes Received: 4,832
    Trophy Points: 280
    Jamaa anataka ngozi iwe available kila dakika anayohitaji, je hilo unaona ni zoezi dogo? Lazima agharamike.
     
Loading...