Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi kwa Form Four-leavers zinapatikana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Opaque, Dec 19, 2011.

  1. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanahitajika vijana waliomaliza shule ktk kiwango cha elimu ya sekondari, i.e minimum Form Four. Muombaji lazima awe mkazi wa jijini Dar es Salaam. Kwa aliye tayari anitumie private message (PM) humu JF ili tupeane maelekezo zaidi.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Weka wazi kazi husika,icje ikawa mnataka kwenda kuwauza ndugu zetu.
     
  3. kansije

    kansije Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo itakuwa kazi kutembeza sufuria mtaani ndo maana anafanya siri
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata hao wanaotembeza sufuria mtaani ni binadamu pia, usimdharau mtu hata siku moja. Unaweza ukawa unaringa na kazi yako, lakini kuna mambo yanayobadilisha uelekeo wa maisha yakakukuta. Pole kwa mawazo finyu!
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu walisha ku PM tayari mbona umeuchuna
     
  6. k

    kaaa Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatudanganyiki:)
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waku'PM!! Jamani acheni ku'take advantage kwa kupitia shida za watu.
     
  8. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hata kuandika 'hello' kwenye PM inatosha. Hii inasaidia kujua walio serious, maana ukiweka kila kitu hapa watajitokeza wenye kazi zao na kuanza kutoa comments za kuwakatisha tamaa vijana. Nafasi bado zipo wazi, tuwasiliane kwenye PM.
     
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nawashukuru wote waliojitokeza na wote walio-PM nimewapa maelekezo kuhusu utaratibu. Nafasi ya kuapply bado ipo wazi!
     
  10. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari ndugu....je naeza pata maelezo zaidi juu ya hao form four qualifications job?ni job zipi na which location of dar es salaam.
    thanx
     
  11. Quirine

    Quirine Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bwna waliomaliza kidato cha nne jitokezen hapo
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kazi gani hiyo? Ya kutembezana juani.
     
  13. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    2ambiane broo
     
  14. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu shukrani kwa tangazo lako Mwenyezi Mungu akuzidishie.
     
  15. K

    Kayinga junior Senior Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tusikatisyane tamaa,wakidato ombeni kwanikutembeza sufuria nidhambi?
     
  16. E

    Enny JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Acha uongo ndugu mimi nimeku PM sijapata response yoyote
     
  17. C

    Criss Alex Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nikotayari nimuhtimu wa kidato cha nne niko ubungo riverside! Ni2mie email kwa maelekezo ya kaz yenyewe crissalex1@live.com
     
  18. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa tangazo mkuu ila ungekuwa muwazi tu kwani kuna kitu gani pia ungetupa nafasi na sisi wadau wengine kutoa michango ya mawazo na kuboresha tangazo ulilotoa, achana na critics unazopata toka kwa baadhi ya members kama hao hapo juu, mwaga tu ishu tuijadili :A S 41:
     
  19. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OP Mwaga kaz hadharani dunia imeharbka kama kazi ni halali nazan ni vyema ukaiweka huku JF kwann unasita...
     
  20. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Naogopa dhambi kwa bwana kuuza madawa ya kulevya
     
Loading...