Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Yussuf wa Jahazi Mahututi Muhimbili?

Discussion in 'Entertainment' started by Junius, Apr 21, 2010.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Muimba taarabu mashuhuri nchini Tanzania na Mkurugenzi Mtendaji wa Kundi la Jahazi Modern Taarab, Mzee Yusuph Mwinyi maarufu kama ‘Mzee Yusuph’, leo majira ya saa sita mchana amedondoka ghafla na kupoteza fahamu kisha kukimbizwa katika Hospitali kuu ya Taifa ya Muhimbili.

    Tukio hilo la kushtukiza limetokea wakati Mzee Yusuph akiwa katika ofisi za Radio Clouds FM, jijini Dar es Salaam alikokuwa amekwenda kwa shughuli zake za kikazi. Akiwa mapokezi(Reception), ghafla hali yake ilianza kubadilika na akaanza kulalamika kuwa anasikia kizunguzungu kabla ya kudondoka chini na kupoteza fahamu.

    Kwa sasa yuko Hospitalini Muhimbili na madaktari wanahangaika kuyanusuru maisha yake.


    source:Global Publishers Ltd
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Tunajaribu kuwasiliana na ndugu wa karibu kujua kinachoendelea...wadau tusaidiane mlioko karibu uko.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du , Mkuu ulivyoripoti imenitisha sana mimi...Kwamba yu mahututi si jambo la mchezo mkuu!...
    Mungu mwenyezi amrudishie afya yake kiumbe huyu, na aendelee na shughuli zake!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    source:Global Publishers Ltd

    NO COMMENTS
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Oooh mungu amjaalie kupona haraka
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mbona taarifa nilizozipata anadaiwa yupo TMJ na amerejewa na fahamu na kaanza kuzungumza ?
     
  7. shugri

    shugri Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania hawachelewi kuzusha msiba!
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena ndo zao-nadhani alasiri ya leo wakubwa au? Ahahaaaa
     
  9. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twamuombe apone/ apate nafuu haraka
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh Mungu amnusuru tuendelee kulamba
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haya sasa...ndo haya yanaanza kujitokeza taratibu!!1
    Jamani, kwasasa ni mgonjwa, tunachotakiwa kufanya ni kumwombea tu, apone..
    Habari za kumlamba zitulie kwanza!
     
  12. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JAMANI............y.....kwa nini?mola amjaalie jamani MFALME MBONA KULALAA....aaa sijalalaa nautia kasiiiii
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mfalme ameruhusiwa aliwekwa mapumzikoni TMJ na sio Muhimbili tumeongea nae sasa hivi mashabike wake msitie hofu.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mungu amponye haraka maana nasikia kifupi ndugu wameshaana kungangania funguo za gari lilipo hapo nje hospt
     
  15. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vyanzo viwli toauti au?
     
Loading...