Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzawadie unaemjali wakati wa giza nene!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by futikamba, Jun 23, 2010.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari JF?

    CRANK BOX NI JENERETA NDOGO YA MKONO YENYE UWEZO WA KUWASHA TAA 3 ZA LED.
    HAITUMII BETRI, MAFUTA YA TAA, UMEME WA JUA AU WA TANESCO KUCHAJI.
    Crank Box inatumia nguvu zako tu!!
    Ina teknolojia rahisi na makini. Unahitaji dakika moja tu kuchaji.
    Inatumia DYNAMO kutengeneza nguvu ya umeme inayohifadhiwa kwenye CAPACITOR kwa zaidi ya masaa 2.

    Vijijini kwetu tumewaacha ndugu na jamaa ambao bado wanatumia vibatari, kandili, mishumaa na hata wengine kulala giza kwa kukosa mwanga. Wanafunzi wanashindwa kusoma wakitoka shule kwa sababu hawana mwanga tegemezi.

    Je, unatumia kiasi gani kila wikiendi kutoka na marafiki zako?
    Je, ni kiasi gani cha pesa unatumia bila ulazima/mpango wowote?
    Je, unamkumbuka yule ndugu yako mwenye shida hata ya chakula?

    CRANK BOX NI MKOMBOZI.


    Betri, Mishumaa na Kandili ni hatari kwa afya zetu, zinachafua mazingira & ni gharama kumudu.
    Bei za mafuta zimepanda sana, vivyo hivyo bei za chakula na bidhaa nyingine sokoni.
    Ukimpatia nduguyo zawadi ya crank box, utakuwa umemuokoa sana.
    Ataweza kuhifadhi takriban kiasi cha shilingi TZS: 60,000/= ikiwa ni gharama ya mafuta ya taa kwa mwaka pamoja na gharama nyinginezo nyingi zinazofanana na hizo!!
    Ataepuka maradhi yatokanayo na moshi wa kandili na vibatari. Na ataweka mazingira yake safi!!

    Muonyeshe unamjali, mnunulie crank box kwa TZS 15,000/= tu na utazidishiwa maradufu!!

    Tutembelee:Tupo Mbezi Beach - Tanki bovu karibia na Gates of Paradise Hotel.
    Au wasiliana nasi kupitia 0715 997688/ 0785 997688
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Crank Box ndio nini jiko, taa ama toa maelezo ya kina usibandike Tangazo kama vile kila mtu anajua hilo box lako..Haya sasa contact hamna mabox yako yanauzwa wapi, unamaana gani kuwa yanatumia nguvu yako ??? maswali kibao.
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Crank box ndio njia ya kwenda wapi???toa maelezo ya kutosha plz.
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mods pls hii naona tupeleke ile sehem ya mafumbo
     
  5. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakuelewa bado!!!
     
  6. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello JF.

    A crank box is a portable hand generator.

    [​IMG]To generate electricity, one needs to crank it's handle(in black in the middle) for only one minute and it gives light for more than 2HRS.

    It's advantages are:-
    1. It does not use batteries rather it has an intergrated super capacitor for energy storage.
    2. It does not use solar power
    3. It does not use kerosene, petroleum or diesel oils
    4. It is cost effective and environmentally friendly
    5. Expected life time of 10yrs
    1yr warranty


    Its contents includes:-
    A dynamo & a handle to charge it,
    3 LED lamps (can be connected in series)
    5mts wire
    Screws and a screw driver (for fixing in a home)
    It comes along with:-
    An instruction manual available in either Swahili or English.
    AND ABOVE ALL, IT ONLY COSTS TZS 35,000/=!!! retail price.
    Note:- Any layman can install a crank box just by reading an instruction manual.

    We are located along the new Bagamoyo road, Mbezi Beach - Samaki just adjacent to Gates of Paradise Hotel.

    Or you can call us on +255 715 997688 to place your order and obtaining further details.

    Natumai nimejibu maswali yenu wote!
    Karibuni sana..
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa kuandika hivyo unamaanisha nini??? What is that kisichotumia umeme wa Tanesco. Solar, wese, wala nini sijui .....so haiwezi kuwa msaada sasa.....au ni baloon ambalo ukilipuliza linatuna mf wa Box nini??? na Lina kazi gani????


    Be serious next time man.....
     
  8. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sure.......hapo umejibu mzazi....koz hata mie ulikua ushanimix......

    Tht is really nice......but aint sure on its efficiency......will visit u though.....I know the place.......Koz ni karibu na Bamboo bar........au??
     
  9. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hehehe!
    Nimeona kweli nlikumix, manake hiyo post yako ya kwanza dah! Mi mwenyewe ngastuka....
    Tupo karibu sana na Hotel ya Gates Of Paradise. Hiyo bamboo bar, mh mh! sijaiona but ni mbezi samaki mkuu. KARIBU MTEJA KWETU NI MFALME..
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du asante sana tutajitahidi kuwazawadia hii crank box
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapo sawa natumaini umejifunza kuweka tangazo likasomeka vyema kwa wateja nitakupigia simu
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    its amazing, i really need it! i will pass-by on my way home it can be an old science put in practice and helpful
     
  13. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwahiyo,zinatofautiana ukubwa wa kutoa umeme kutokana na matumizi ya nyumba?
    ni kama vile solar pannels ziko za ukubwa tofauti kulingana na hitaji lako
     
  14. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana Aza,
    Hizi zipo size moje tu, na uwezo wake ni wa kuwasha taa 3 tu na sio zaidi ya hapo. Pia ina taa zake special. Ndio maana inaitwa Home lighting system!
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asanteni wote mliomuelimisha huyu mjasiriamali.
     
  16. M

    Mama JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Je kama nikihitaji kwa jumla ni shilingi ngapi na nitatakiwa kununua kunzia ngapi ili nipate kwa jumla?
     
  17. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello Mama,
    Kwa sasa tuna Promosheni Kabambe!!
    Crank Box sasa inauzwa kwa punguzo la bei la zaidi ya 50%.
    Kwa TZS 15,000/= tu unaweza kumzawadia unaemjali Crank Box.
    Promosheni ipo wazi hadi Novemba 30, 2010.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    njia ya kwenda gizani ujaona kichwa cha habari mama ama unaogopa GIZA
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    BABA EMBU TUABALISHE VIZURI 60000-15000 KUNANI UKO MZAZI WENZANGU HATA kuni PM
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    akuji huyu ama ajui anajibishana na premium member??
     
Loading...