Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye update ya Mhando (mkurugezi wa Tanesco aliyesimamiswa)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jaridotcom2, Jul 26, 2012.

  1. j

    jaridotcom2 Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani nomba kuuliza kama kunamtu anajua nn kinaendelea juu ya huyu jamaa maana isije ikawa anarudi bana maana nilisikia kunawabunge pamoja na kamati ya nishart walikua wanamtetea sijui imefikia wapi?
     
  2. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hachomoki na watu wake wote wana hali mbaya. NCCR mageuzi wametoa maelezo muda mfupi ITV juu ya wizi wake na pia baadhi ya wabunge tuliwasema wanaochumia tumbo. Tunawasubili tuwasikie ili waaibike zaidi.

    Huyu Mhando na Mh. Mkono ni wezi tu hakuna jina zuri la kuwapa. CCM tunajimaliza wenyewe kwa kutetea maovu!
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mgongano wa kimaslahi uliojitokeza kwenye swala zima la tanesco kwa kitendo cha wabunge ambao ni wajumbe wa bodi ya tanesco kutetea ufisadi huu? huwezi kuwatumikia mabwana wawili wakati mmoja ?? sasa unaongea kama mbunge saa ngapi na saa ngapi unaongea kama mjumbe wa bodi?? unalinda maslahi ya bunge au ya tanesco?? kama mbunge kazi yako ni oversight(kusimamia serikali(tanesco)) unawezaje kusimamia serikali wakati nawe ni sehemu ya serikali hiyo(mjumbe wa bodi)?? hii ni sawa na kuwa prosecutor na at the same time kuwa judge ktk kesi yako inayokuhusu. ni tz tu ndio inaruhusu upumbavu kama huu.
     
Loading...