Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke kutoka nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Surabaya, Nov 25, 2011.

  1. S

    Surabaya Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini cha kufanya pindi unapogundua mke anatoka nje ya ndoa na pia unapobaini kwamba kumbe ni tendo la siku nyingi na pia amekuwa na mahusiano na zaidi ya mwanaume mmoja
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,084
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo ni la kuuliza?

    Samehe mara mia saba na sabini
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo wewe watu wakikwambia endelea nae utaendelea nae?Wakikwambia uachane nae utaachana nae?

    Haya mi nashauri ikitokea uendelee nae tu. . . unakua kabisa rafiki na jamaa zake.
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Surabaya
    1. Gather undisputable evidance regarding her indesecretions and/or set up a trap and bust her live!
    2. Then mkalishe chini muuongee and kudiscuss the whys , when, and howcomes if you still love her and want to continue with the relationship.
    3. If not divorce her cheating ass and move on with your life, fingers crossed hopefully to greener pastures:tongue:
    4. Last but not least Dont forget kwenda kujipima na kujua status ya afya yako, ready kwa maisha yenu mapya if #2, or maisha mapya na mwingine case # 3
     
  5. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kumfanyia conseling...!inawezekana ww humfiksh pale anataka..!kumuacha cyo solution,,jaribu ku2mia huo ushauri kaka..
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    du maswali mengine yamekaa kizushi zaidi!
     
  7. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Mle tigo harudii tena
     
  8. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni shetani.uanze kuliwa wewe!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    unakaa chini na kuanza kulia!
     
  10. s

    sangija Senior Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala hakuna la kujadili hapo.Fukuza kabisa na usigeuke nyuma,anza maisha mengine tena.yaan akulishe makombo na ww bado ujadili nae tena? je ulimuoa ama alikuoa?
     
  11. k

    kisesa Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    huyo hafai ni tabia yake
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    na wewe unatafuta nyumba ndogo fasta. Nalog off
     
  13. S

    Surabaya Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si ndiyo hukokumharibu kabisa
     
  14. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,103
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Achana nae kabisa maana hamtakaa salama maana kila siku wkt iatakuuma tu tu hata kama ameomba msamaha kiasi gani. KilA wakiweka mchezo wa kuigiza unaona kama wanalenga wewe au ukikutana na hizo njemba hasira zirudi upya. ukipita karibu na sehemu walipokuwa wakifanyia hayo matendo pia uchungu unarudi upya. ni bora kupisha yote kwa kuachana nae.
     
  15. M

    Mpemba asilia Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dini inazuia taraka(bible)unless una concrete evidence ya uzinz wake,usijefuata maneno ya watu ukamuacha mkeo while bado unampenda,kama wewe ni muislam oa mwingine faster na huyo usimwache,
    Huu ni ushauri tu but at the end MZIGO NI WAKO.
     
  16. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,799
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Muache! kama unampenda hama kijiji! kama huwezi kuhama kijiji kwa vile kuna maslahi yako, basi muue mwizi wako, la sivyo itakula kwako!
     
  17. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unalilia ile k2,uwiii du jf never bouring,
     
  18. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ladies and Gentlemen, are u serious with the matter?
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Piga chini!
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Oooh yes we are! Cant you see?
     
Loading...