Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wa jirani yangu kaingia chumbani mwangu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Oct 3, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani, niko chumbani navaa, mara naona jitu hilo lisha ingia bila hodi wala nini, eti limekuja kuangalia match ya Simba na Yanga.

    Nimemuuliza kwake si kuna tv, kwanini usiangalie huko? Kajibu eti Star Tv haionekani vyema ndo maana kaja kuangalia kwenye Super Sport.

    Jamani, nifanyeje, nimuite mkewe naye aje kuangalia mpira? Au nimtimue Au nimwachie nyumba?

    Naomba ushauri kabla sijapiga yowe la mwizi
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huo muda wa lupost ungekuwa ushafunga mlango na kutoka hahahaah!

    usipanic kaja kuangalia mechi tu huyo, ustaarabu mwite na mkewe waje waangalie wote wape na soda ya ujirani
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani na wewe umefunga dishi
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Anakujaga kila Siku, vua Kama juzi alipokuja cheki match ya arsenal na chelsea!

     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Acha aangalie mechi; baada ya mechi kuisha akija na story nyingine, omba ushauri hapa JF.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Muache ikiisha ya Simba na Yanga mcheze na nyie yenu japo nusu kipindi
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, Nazjaz at work.

    Una chumba kimoja kama mie kumbe?
     
  8. mangosutu

    mangosutu JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    jf ni raha tupu...
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Hahaaaa! Huyo itakuwa Yanga, Mkewe Simba, kakimbia NGEBE ZA MKEWE!!!! Mapenzi ya timu pinzani tabuuuuu!
     
  10. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kumbe wewe super sport adi chumbani?hongera kwa hilo.
     
  11. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    muache tu hata akitaka kulala mruhusu .......haaaa haaaaa haaaaa
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,487
    Trophy Points: 280
    Hakuna chochote. Yaani unavaa seating duh

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sijafunga mimi alifunga fundi wa DSTV
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mtu kwako, wala sikuwa na matarajio ya mgeni
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa.umeshazoea kumuingiza kwako ndo maana ..au leo anakuja mwingine sasa unaogopa watagongana maana kaja bila taarifa
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kama hana pa kulala polisi panamngoja
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Shindwa na shipa likushuke mtoto wa kiume
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    We chako varanda
     
  19. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamaa katumia mbinu nzuri...mpe hongera,
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo penye bold, kama kweli aliingia ukiwa unavaa bila hata hodi, huyo jirani hana adabu! Maana hata kama alikuwa hajui kama unavaa, basi angetoka nje kukupa nafasi ya kumalizia kuvaa na siyo kuingia bila aibu na kung'ang'ania kuangali mpira. Kwanza ataangaliziaje mpira chumbani kwa binti wakati madume ya ukweli huangalia mpira kwenye jumuia kama baa au sehemu za wazi?

    Kwa nidhamu mbovu aliyoionyesha, mwachie nyumba na wewe nenda kwa mke wake umwambie umekuja kuongea maana mumewe anaangalia mpira kwako! Naamini likasheshe la hapo la mkewe, atajifunza. na siku nyingine hatarudia.
     
Loading...