Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila akamatwa kwa uchochezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Apr 15, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    KUNA taarifa ambazo tunazifanyia kazi kwamba Mtikila yuko mikononi mwa polisi Central amekutwa na vipeperushi vinavyodaiwa kumshughulikia KIKWETE lakini kwa kutumia udini. Amekatwa leo asubuhi. Inabidi apekuliwe.
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri ututhibitishie
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Huyu Mtikila nae mgumu sana kumuelewa!!!
    maana huko nyuma iliwahi kuthibitika kuwa alihongwa na Rostam ili aongee ndivyo sivyo!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mtikila anaweza fanya hivyo huyu!, na ana sababu zake ukionahivyo...na atashinda kesi hiyo doubtlessly!
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mtikila, mwanaharakati wa aina yake.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mtikila keshakuwa ze comedi sasa! Na sirikali hata haichoki kuhangaika nae. nafikiri in all these there is something going on...Either yeye ananufaika, or Sirikali inanufaika kiaina. LAkini sisi kama watanzania,...I doubt!
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo ni msanii tu analolote lile yy na ccm damudamu
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka kuthibitishiwa nini?
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtikila ni Ze Comedy tangu enzi zile vyama vingi haviaja Tanzania.

    Kuhusu hulo la kutokunufaisha Watanzania...fikiria japo kidogo. Kesi ya mgombea binafsi hainufaishi Watanzania?
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Afadhali ya u-comedy wa Mtikila kuliko Mrema na kundi lake la 'operesheni maalumu', serikali kuhangaika naye inampa umaarfu ama wamemtuma kubadili upepo?
     
  11. R

    Renegade JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Bila shaka atakuwa Mchungaji C.Mtikila? Tunasubiri taarifa zaidi.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Mtikila is a fine guy, ni mkombozi wa taifa hili katika utetezi wa demokrasia, lakini pia he is not normal, there is something wrong with him, ukimsikiliza tuu, utaelewa, mimi namkubali sana japo pia natambua he is insane.
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mtikila is opportunist tu na mganga njaa kama Mrema, waulize kazi zao ni nini?maana hakuna kazi ya uanasiasa
     
  14. Bon

    Bon Senior Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namkubali Mtikila, ukitaka kujua umuhumu wake kwa jamii nenda pale Rugakingira kituo cha sheria Kijitonyama. uone wanavy omsifia kuwa ni mtu aliyeleta mageuzi ya kisheria nchi hii japo yeye si mwanasheria.

    Kwa wale wanaofuatilia siasa zake Mtikila alikuwa sumu hata utawala wa Mwinyi na swala la OIC.ndo alilipinga vikali, na kwake ikulu ilikuwa kama sebuleni.

    Ndo huyu aliyeingiza misamiati mipay katika lugha yetu, neno kama "MLALA HOI" tungelipata wapi kama siyo Mtikila, neno kama "Gabachori" japo halikuvuma sana, mwanzilishai ni yeye aliwa ana nadi sera zake za "SAA YA UKOMBOZI NI SASA".

    Mtikila akiibua kitu anakuwa amefanya research na anajua mwanzo na mwisho wake, na ndo maana kesi zake nyingi hushinda.

    Tatizo la huyu mtu ni kushindwa kujimeneji mwenyewe, angekuwa mkombozi wa kweli ktkt nchi hii.
     
  15. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani Mtikila ni among the most effective piliticians; maana kwa kutumia mahakama amewahi sababisha vifungu vya katiba kubadilishwa na sasa baada ya maamuzi yoyote ya Mahakama yatasababisha katiba kubadilishwa... ukilinganisha na akina Lipumba jamaa yuko juu.
     
  16. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je ni kweli alishakula hongo ya Mhindi?Kama ni kweli basi hana msimamo!Ni kama Mrema tu.
     
  17. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah! kazi kwelikweli bongo sasa huyu jamaa wanamshikia kwa issue gani?
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hii serikali yenu nayo! pini ya mgombea binafsi imewakaa na roho,wanawehukwa tu...haya tusubiri tuone hizo frame up charges.
     
  19. T

    Tom JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtikila ni normal person, na anapigania kuleta madadiliko ya kisiasa TZ kwa njia tofauti na wale wapinzani wanaoonekana ni normal. Mafanikio yake wengi tumeyaona au kusikia.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hapo ulimaanisha hana lolote? kiswahili kigumu kweli!
     
Loading...