Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msisahau kulinda kura za Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Nov 1, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani nadhani Nia ya kuchelewesha matokeo ya ubunge, wanapata nafasi ya kuchakachua kura za urais. chadema jamani mjitahidi pomoja na kazi ngumu ambayo tayari mnafanya katika ngazi ya ubunge

    tunataka pia urais
     
Loading...