Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA....U-torrent

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sanawari, Jun 14, 2012.

  1. sanawari

    sanawari Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana JF ..HIVI NI SPEED GANI NZURI KWA KU DOWNLOADING MOVIE KWENYE U TORRENT WAKUU...BTWN SEC-5MINITS.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mimi nakupa kwanza warining
    ujue hapo unafanya copyright infringment
    utapewa warning wkt unadownload na wanaweza kukutrace kwa kutumia IP address its very easy kukudaka
    marekani washafungwa wengi tu na nchi za ulaya pia.
    soma hii kesi ya Pirate bay The Pirate Bay - Wikipedia, the free encyclopedia
    sometimes unaweza kutumiwa virus vikauwa pc kwani ni illegal downloading unayotaka kufanya
    what to do ni kununua dvd online utapewa instructions za kufanya
    wanaita digital downloading after making payment.
    acheni kupenda vya bure madhara yake makubwa sana.
     
  3. S

    Soki JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hebu mweleweshe jinsi ya kufanya ili kubuy online kwani kwakweli wabongo wengi hawafanyi hivyo wengine kwa hofu, wengine kwa kutokujua!
     
  4. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha kumtisha mwenzio bongo hamna hiyo sheria! nina miaka mitano natumia utorrent napata vitu latest kila leo.
     
  5. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,055
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    so ndo hapo, mie na miaka 7 natumia bila tabu yoyote


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    google andika jina la movie unayotaka utaelekezwa wapi pa kuipata
    utapewa maelekezo yote how to purchase online
    utapewa details zote za huyo service provider,adress yake,location, how to pay, how to download nk
    ila ujue right to cancell payment inakuwepo kabla hujaanza kudowload
    ukishalipa utatumiwa additional terms and conditions
    cha muhimu uwe na credit card,visa au mastercard ili uweze kulipa online.
    mnaoiba ibeni tu lakni ipo siku mtajuta.
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wengine hata hiyo credit card hawajui!!! Wao wana card ya CRDB, NBC, NMB etc!
    Na hawaelewi kwamba kwa kutumia baadhi ya card hizo wanaweza kununua online ikiwa zimewezeshwa kwa shughuli hiyo.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    standard chartered bank, exim nadhani na crdb wana hizo visana master card.
    ndani yake kuna number utatakiwa kuingiza nadhani digits 14 na pia utaambiwa uingize expire date ya kadi yako na no zingine tatu za siri zipo ktk kadi ukishaingiza bank husika itaveify payment na kukuambia uingize pasword yako then bank itakukata hicho kiasi na kutuma kwa huyo service privider unakonunua dvd.so wizi hakuna.
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ongezea Barclays, NBC pia wanatumia debit card, tena huhitaji kuwafuata benki kama wataka kujiunga na mfumo wa manunuzi online, kama paypal.
     
  10. S

    Soki JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yeah! Kweli Mkuu Lokissa, CRDB wanayo huduma hiyo. Mimi nilishawahi kununua online kwa card yao. Mtu ukifika tu bank ya CRDB unaelekezwa kila kitu then unaenjoy buying online!
     
  11. S

    Soki JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kuna kitu umegusia hapo ambacho nataka kujua zaidi, PAYPAL. Unamaanisha NBC wanaweza kunipa huduma ya Paypal ili sasa niwe ninafanya payments kwa Paypal?
     
  12. S

    Soki JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati unakuta online software nyingine ya muhimu sana kwako lakini inalipiwa hela kidogo sana, labda $2 nk lakini mtu unaikosa. Ukiwa na kadi hizi unainunua na kuipata mara moja then unaenjoy!
     
  13. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Shughuli pevu kupata credit card tz labda debit nakubali.....
     
  14. S

    Soki JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni kwanini?
     
  15. Simbajr

    Simbajr Senior Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acheni vitisho Utorrent ni safe zaidi ya maelezo.. Nna album za wasanii, movie na vitabu kibao kupitia Utorrent kwa miaka kibao sasa..

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tatyzo hapa bongo bado tupo tupo kwanza ikija kufuatwa sheria ya mambo hayo mbona tutajificha mvunguni mwa vitanda au kwenye dari kama vitoto vya panya........!!!!
    Krapka Davinoooooooooo
     
  17. Simbajr

    Simbajr Senior Member

    #17
    Feb 13, 2013
    Joined: Apr 1, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    all western countries use utorrent acha ubongo lala... wanao kamatwa wanafanya pirate ya namna ingine lakin sio kitu kisha tupiwa torrent alaf mimi mteja third part nije kukamatwa.. never
     
Loading...