Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada; Tshs 85Mil, inajenga Ghorofa??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Shark, Jun 1, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Nimebahatika kupata Tshs 85mil Kama urithi baada ya kuuza Nyumba yetu iliyoko katikati ya jiji,
    Ndoto yangu ni kujenga Nyumba ya Ghorofa kupitia hela hii, Na Kiwanja kilichopimwa tayari ninacho,
    Nauliza tu kwa mgao huu naweza kupata Nyumba ya Ghorofa 1 kwa mahesabu ya Fundi + Materials??
     
  2. l

    lycan Senior Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hyo ghorofa yako ni ya biashara au ya kuishi?
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwani ni lazima utwambie hela ni za urithi? By the way unaweza kujenga inategemea ni maeneo gani.....
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inategemea sana na ukubwa wa hiyo gorofa iliyoko kwenye mawazo yako.
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sir. Burn kama utasimamia mwenyewe ujenzi huo inakutosha na hata finishing....kuwa makini na mafundi tu....
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ya kuishi tu mkuu
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280

    Eneo linahusika.vipi??
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kaka boss wangu ni member hapa Jf na anaijua username yangu,
    Akijua nina 85Mil ya kujenga ni kesi.
    Najenga Kibada!!
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ni ya kuishi Mzee,
    Msaada please!!
     
  10. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wewe unataka ushauri halafu unatoa habari nusu nusu. Unataka kujenga nyumba ya ghorofa moja ya vyumba vingapi vya kulala, sebule ngapi? Je kila chumba kitakuwa self contained au hapana!!! Inabdid ulete habari kamili ya ghorofa unayotaka kujenga ili ushuariwe vizuri. Lakini kwa kifupi kwa gharama halisi za vifaa vya ujenzi, kujenga ghorofa kwa millioni 85 nina mashaka hazitoshi!!!!

    Tiba
     
  11. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fedha hizo utajenga msigi a stracture,,,si zaidi ya hapo,kwa vyumba 4,sitn ,dain kitchn,,,,,,,,watchout,,mafudi ni janga
     
  12. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matajiri wa JF, quick money 187 m, ghorofa ya 85m, .... Tanzania bana ndo maana tunatawalika kirahisi hata chizi anaweza kututawala
     
  13. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh kama unajenga ya bishara I am with you,lakini kama ya kuishi mwenyewe,kwakweli hailipi.....kwanini usijenge simple houses kwa ajili ya soko la watu wa kati,like duplex house each with two bedroom na sitting room yake ,you might end up 500k per month x6x 2=6mil per annum....
     
  14. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sio sir Sir.Burn umefanya siku yangu iende vizuri sana! Umen'chekesha sana!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    kaka eneo nlilopata ni hili walipopima viwanja vya serikali na majirani wote wameangusha mgorofa.

    Kama nataka kutoka "kivyangu" nitakua kama alama flani hivi, may be nkajenge kwingine ya aina hiyo uliyotaja
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    tuseme kama nkidhibiti mafundi naweza kufanikiwa??
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ramani ningeweza ku-attach hapa but sina soft copy yake.
    But Nyumba ni vyumba vinne vya kulala, viwili juu Na viwili chini.
    Library juu, wakati jiko Na stoo chini.
    Self container ni kimoja cha juu tu.
     
  18. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Well i used to have the same mind set when i was building my first house,kujenga nyumba ya hadhi kulingana na eneo.....ukweli wa mambo nyumba ya kushi mwenyewe ya thamani kuubwa wakati wewe bado mtafutaji hailipi......so ukishajenga hilo ghorofa lets say ukamaliza kwa uwezo wa mungu,je utakaa mwenyewe au utapangisha kuigiza kipato,na kama utapangisha kwa bei gani ambayo italipa kama investment?......nadhani ni bora kuangalia tija zaidi......kama vp hicho kiwanja Kiwekee uzio hata senyenge na edge ya michongoma after three years kitakuwa na bei pouwa kabisa,at the same time nunua kiwanja maeneo ambayo kuna mahitaji ya makazi kwa watu wenye kipato cha kati jenga simple houses!
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama ni ghorofa la ukubwa huo, hiyo milioni 85 yako haitoshi kitu, labda inaweza kumaliza msingi na kusimamisha na kuinua ukuta. Sidhani kama inaweza kumwaga slub kwa ajili ya kuanza kuinua ukuta wa first floor.

    Jipange upya ndugu yangu!!!!

    Tiba
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Mkuu 85mils inajenga ghorofa hilo unalotaka,kama upo fresh ni-PM nifanye kazi hio hadi finishing na chenji inabaki ya kununulia gari la kutembelea,haiwezekani una ghorofa halafu unatembea kwa miguu,ni PM fasta tufanye kazi hyo!
     
Loading...