Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Serious

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Sep 8, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Wadau nataka kuifanya ndoa yangu iwe na furaha mno. Je wanawake wanapenda vitu gani nimfanyie my wife wangu ili awe na furaha muda wote na kuepusha migogoro kwenye ndoa naomba ushauri na mawazo na nitaufanyia kazi. Sema chochote ambacho una uhakika wanawake wanapenda kufanyiwa ili nami nikifanye please. Wanawake naomba mnisaidie serious nataka mabadiliko chanya
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanawake wanapenda sana kupendwa, kudekezwa, kujaliwa na hawapendi kudanganywa. Mfano kama anafanya kazi basi kila mara umuulize vipi habari za kazi ikifika mchana umuulize umekula, kama hajala basi waweza mtumia lunch box, ikifika jioni kama unampitia mwambie 30minutes before umfuate hata kama anapanda daladala basi mwambie pole sana hii yote ni kumbembeleza tu. Ushauri wangu lakini
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Muoneshe kuwa unamjali sana....
    Mpe attention kila wakati anapotaka kuongea na wewe..
    Mheshimu hasa mbele za watu.......
    Jieupushe na maneno ya kuudhi.......
    Mpe space yake pia.....usimgande kutwa......
    Dharau maneno ya watu kuhusu mkeo,kama yapo.....
    Mfanye awe best friend wako .
    Jali ushauri wake....
    Heshimu ndugu zake,na marafiki zake.....
    Jitahidi pia kuwa na furaha mda mwingi ili apende kuwa na wewe....
    Mtoe out sana,
    mfanyie shpopping sana...
    Unapomkosea jifunze kumuomba msamaha hata kwa vitendo,kama kwa maneno huwezi..
    Zijue ndoto zake za maisha na umsaidie kuzifanikisha....
    Na mwisho kumbuka life is about giving each other beautifell memories na sio maudhi......
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160


    Hii nimeipenda.
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Thanks The Boss i will take that piece of advice
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Hapa unazungumzia ndoa yenye umri wa wiki mbili, siyo? Otherwise, bado sijakuelewa vizuri...hick hick hick!:confused2::confused2:
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sure imekaa kiuchumba zaidi naongelea ndoa yenye vyeti halali
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Afadhali umelielewa hilo kamanda. Ushauri unaokufaa kiasi kwamba nimekosa cha kuongeza ni huu hapa. Isipokuwa hizo kwenye red hazina mashiko sana na wala si lazima uzifanye ukishafanya hayo mengine yooooote.

    Sasa funga sredi yako twende kwenye lile jukwaa la magriiti thinkaz tukamjadili mchumba mporwaji wa Dr. Slaa na nyumba ndogo lukuki za JK.....
    :welcome::welcome::welcome:
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hapana hii thread niacha open nadhani kuna mengi zaidi ya kuongezwa hasa kutoka kwa kinamama wenyewe naombeni msaada wanawake mnapenda nn nimfanyie my wife wangu?
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    aliyoongea THE BOSS yametulia(nimeyakubali)!
    kilio kikubwa cha kina mama ni UKOSEFU WA UAMINIFU WA KINA BABA!
    ushauri wangu ni uwe muaminifu, hakikisha mkeo anaamini(100%)kuwa tunda unalokula ni la kwake tu +the boss advice=happy mariage.
    hata umfanyie nini lkn akihisi hauko muaminifu kwake HAWEZI KUWA MWENYE FURAHA!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Trust
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Issue ya msingi hapo ni ''LOVE''nothing more!
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Teh,teh,teh.....teh......teh,umeshashuhudia maisha ya ndoa ya wakurya wewe?????hapo kwenye RED, nina wasiwasi kidogo kwasababu kwa wakurya kama mwanaume humpigi hata kibao mke wako basi ina maana kuwa humpendi!N a mwanamke akiona hivyo anaweza hata kukushitaki akijua kuwa humpendi!
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawatosheki.... amsome amfaham vema....aje kipi afanye lini na wapi!!:lol:
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    True,wanawake wanatofautiana...
     
  16. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fanya jitihada ujue likes na dislikes zake ndio uweze kumtimizia anayoyapenda....otherwise u might end up loosing points when you thought una gain...and when you loose kurecover yataka kazi LOL..talk.. talk.. and talk to her and listen! mshauri na umuheshimu!!
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mfanyie vi suprise vidogo vidogo,kulingana na uwezo wako.Au hata muandikie message za mapenzi muekee chini ya mto,mpelekee viji lunch kazini mtume mtu maalum wa kumpelekea,akishakupata hiyo lunch,muulize kama ameipenda kwa lugha ya mapenzi.ukiamka tu asubuhi,neno la kwanza mwaimbie jinsi gani unavyompenda.ikifika week end,umwambie leo nataka kukutoa out,just me and you.na kama una uwezo wa kukodi limouzine,unakodi kwa ajili ya kumtoa out,[bongo yapo]na kama huo uwezo huna haina neno.mnunulie chupi nzuri {zawadi kama hiyo wanawake wengi tunaipenda}mwambie kwa lugha ya mapenzi aivae ili umuone.vilevile ikifika anniversary yenu,isipite hivihivi fanya suprise ndogo yoyote ile,kama uwezo unakuruhusu,siku hiyo safiri nae,kaa nae hoteli nzuri,ukweli ata enjoy sana tu,baada ya kufanya yote hayo,usisahau kutupa matokeo humu j.f,jamani wanaume muwe hivyo,sio lazima haya niliyoyasema lakini wapeni attention za kimahaba wake zenu.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vipi Kisukari nikutumie CV yangu au tayari jimbo lina mgombea?
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,sina usemi kwa kweli.juu ya yote hayo niliyosema,mimi ni mtu ambae sina bahati
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Jambo jengine,akikukasirisha,mjibu kwa njia ya jokes,au yeye akikasirika,mfano mwambie mmh sweetie wangu{kama una mtoto }sio kila wakati mama fulani hapana,mama John,mama beatrice haihusu.mara moja moja majina ya mapenzi yanatosha,mmh darling wangu unavyozidi kukasirika ndio unazidi kupendeza,uzuri wako unazidi kila siku. Atacheka tu.jokes jokes za mapenzi nazo zinasaidia. mara moja moja mke akienda kuoga mwambie mke wangu leo nataka nikusugue mgongo.unamsugua huku unazidi kumpa maneno ya mapenzi,jamani raha mwee kupendwa.lakini yote hayo unaweza ukamfanyia mwanamme na akatafuta nyumba ndogo,ila funzadume nimependa kwa uamuzi wako wa kutaka kumridhisha mke wako,maana kila kitu wanawake tuwafanyie wanaume.
     
Loading...