Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, pls!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Pen, May 24, 2011.

  1. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii! Nipo ktk utafiti kuhusiana na janga la ukimwi. Naomba mnisaidie kunitajia nyimbo zinazohusu ukimwi zilizoimbwa na watanzania pamoja na majina ya wasanii husika wa nyimbo hizo.

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Starehe - Feruz and Prof. Jay wa Mitulinga

    Kosa la Marehemu -
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mwana fa- alikufa kwa ngoma
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mambo kwa sox- Dr Remmy
    ...................- OCG
     
Loading...