Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Kwenye Gmail plzz!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mchakatoh, Mar 30, 2012.

  1. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wanajf? mie naomba msaada jinsi ya ku upload files kwnye e mail za gmail...mwenye kujua hili msaada tafadhali!
     
  2. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I mean to attach file!
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwenye componse, unaandika email address ya mtu unayemtumia, chini yake unaandika kichwa cha habari (title of your email) baada tu ya hiyo sehemu ya kuandika title, then hapo chini kuna option ya kuattach file, click hiyo sehemu/option then utapata option ya kuchagua file unalotaka kuattach. Basi mambo mengine utayajua humo humo, its easy dude! Lol.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Soma baba, page yoote utaona kinachofanania na attach file. Ukijaribu kuvumbua every link mwenyewe utajikuta unajifunza mengi yaliyomo.
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ushauri wa busara sana huu.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tena wakumfanya asihangaike siku nyengine..
     
  8. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ebana shukran sana kwa msaada wenu!..nadhani litakuwa tatzo la CP yangu(SAMSUNG C3303) cjawah kuona inaonesha sehem ya file attachment...nshatafuta wap! labda mwenye experience na hii CP anisaidie tafadhal?
     
Loading...