Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movement for change (m4c) imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makyomwango, Apr 11, 2012.

  1. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WANA BODI
    Wakati wa uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki, CDM walianzisha mpango maalum wa watanzania kujikomboa kwa kupewa elimu ya uraia mijini na vijijini. Ili kufanikisha mpango huu watanziniawaishio arusha na sehemu nyingine walialikwa katika hotel moja huko arusha kwalengo la kuchanga fedha za kugharamia mpango huo.

    Wengi tuliupokea mpango huo kwa furahana tukidhani ni endelevu, lakini sasa naona siku zinakwenda tu bila kutaarifiwa nini kinaendelea juu ya mpango huo wa kuwakomboa watu wetu hususan wa vijijini.

    Nawaomba viongozi wa CDM watoe utaratibu wa kuutekeleza mpango huo kwa kila mkoa ili wale wote wenye nia njema na nchi hii wajiandae kwa hali na mali kuwakomboa watu wao chini ya ukoloni mamboleo wa magamba kupitia mpango huo.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wanabodi tunaunga mkono hoja yako ila pia kuna watu wameanza kuhoji mapato na matumizi.
    Ni vyema pia tukapata mrejesho wa jinsi michango yetu ilivyotumika ili kuweka uwazi zaidi. tusije kuonana wabaya bure!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mpango mzuri ngoja Tumsubiri John Mnyika
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mashaka kama ulichangia kweli!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mshituko wa kunyang'anywa ubunge Arusha mjini umepotezea dira
     
  6. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa hatukurupuki kuanzisha vitu, sisi siyo ccm, kila jambo lina wakati wake wa kufanyika, ratiba ilivyokaa sasa baada ya uchaguzi mdogo ni kurudi ofisini na kujipanga, kuna kikao cha bunge, baada ya hapo kamati kuu itakaa na itatoa ratiba ya shughuli za chama. Kuwa na subira.
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo M4C iko Dodoma, with no apology!!
     
  8. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanachama, Wapenzi na washabiki wa magamba (CCM) wako katika makundi mawili
    1. Kundi la kwanza ni lile linalofaidika na mfumo uliopo sasa bila kujali athali zinawapata watangayika wengi ambao wakosa elimu, matibabu na huduma nyingine nyingi muhimi. Kundi hili limejaa watu wabinafsi kupita kiasi na lijumuisha watu kama mwigulu nchemba, lusinde, Nape, Sita n. k.
    2. kundi la pili ni wale wote wanaoshabikia magamba bila kujijua na hawana sababu ya kuipenda na kushabikia CCM. Hawa wapowapo tu na wanapelekwa pelekwa kama vile mchungaji wa ng'ombe anavyowapeleka peleka ng'ombe wake machungani

    Je wewe mama porojo ukiwa shabiki mkubwa wa magamba upo katika kundi gani kati ya hayo mawili?
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata wewe na mashaka kama ulikuwa mmoja wetu
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Itaanza punde na mikutano,LEMA NDO MRATIBU WA M4C NCHINI
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kweli mkuu nakuunga mkono LEMA akabidhiwe uchangishaji maana hali ya kiuchumi ilikuwa si njema baada ya kutemwa kwenye ULAJI.
    Nauunga mkono LEMA aongoze M4C
     
  12. d

    dguyana JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona leo umetimiza kamwaka kamoja kamili toka ujiunge na JF. Hongera kwa haka kanyimbo ka birthday. M4C ipo Dodoma kaka.
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    kaka umesoma? Maana ya M4C sio michango,ni mpango wa cdm kuzungka kuwapa elimu watz like operation sangara..kiazi una pupa wewe mbona?
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,087
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mizunguko ndugu si itahitaji pesa ...?
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    kwanza pitia ALICHOELEWA NA KUCONTENT HUYU MPEMBA AITWAYE TUME YA KATIBA.lengo sio harambee..magamba at work
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    M4C ni progressive programme ya kutoa elimu ya uraia kote nchini
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    thanx kuwaelewesha hawa wanaopewa intrnet acces na magamba kupambana humu bila upeo vichwani.
     
  18. CHIHAYA

    CHIHAYA Senior Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kinachofanyika Dodoma ni mwendelezo wa mpango wa M4C umeisoma kaka?
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ujinga utakuua siku si nyingi, mambo ya CHADEMA yanakuhusu nini wewe mpumbavu? nenda Zanzibar kanyapalie kuvunja muunguna fisadi usie na haya!
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Binafsi nawapongeza sana CHADEMA kwa kuibuka na kauli mbiu hii mwanana kwa watanzania wenzao, Movement for change!!

    Kwa hali ya mambo inavyoendelea hapa nchini mwetu ni lazima tufanye mabadiliko. Lakini kama jamii ni lazima tujue aina ya mabadiliko tunayoyataka, tunayapataje mabadiliko hayo na athari chanya na hasi za mabadiliko hayo ni zipi. Mabadiliko yetu yasiwe ya kivyama, kikabila, kidini au kijinsia. tunataka mabadiliko ya taifa letu kwa faida yetu na ya vizazi vijavyo.

    Lazima tujue ni mabadiliko gani yanatakiwa kwenye nyanja ya siasa, elimu, Jamii, kiuchumi na kimahusiano baina yetu. Bila kujua aina ya mabadiliko tunayoyataka bila shaka tutaishia kupaka rangi mpya kwenye gari lenye injini ya zamani. Vyama vya siasa vituongoze (CHADEMA wameonyesha mfano) kwenye kuleta mabadiliko tunayoyatarajia lakini vyenyewe visijigeuze ndiyo mabadiliko.

    Tunahitaji mabadiliko makubwa sana kwenye mihimili ya serikali yetu. Tunahitaji tuwe na Mahakama tunayoiamini, tunahitaji tuwe na dola linalojali maslahi ya Umma na bunge linalotunga sheria zenye kuleta ustawi wa jamii. Kwenye mijadala ya kuleta mabadiliko tusileta mauza uza wala mikingamo kwa faida ya vyama vyetu vya siasa.

    Watanzania tuvuke kizingiti cha kubaguana kifikra kwa kuegemea dini zetu, vyama vyetu vya kisiasa au makabila yetu, tutumie fursa iliyopo mbele yetu kabla ya mwaka 2015 kuleta mabadiliko ya kweli kwa taifa letu kwa sasa na hata kwa vizazi vijavyo. Asitudanye mtu kwamba hali iliyopo hivi sasa ni shwari wala asitutishe mtu kwamba kufanya mabadiliko itakuwa dhahama kwetu. Pia wasizuke watu kusema bila wao mabadiliko si mabadiliko mpaka wao waone kama ni mabadiliko. Tanzania ni yetu sote!!

    Tufanye mabadiliko kwa faida ya nchi yetu!!
     
Loading...