Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA viwanja vya NMC Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, May 5, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Mkutano ni saa nane watu wameshanzaa kutia timu ama kweli watu wana usongo...

    Picha za awali

    =====
    IMG_0905.jpg
    IMG_0895.jpg
    ======
    View attachment 53517 View attachment 53525
    View attachment 53518
    View attachment 53519
    View attachment 53520
    View attachment 53521
    View attachment 53522 View attachment 53524
    Baada ya kuona makamanda wanaendelea vema kuripoti yanayoendelea NMC nimeona bpra nishughulie na picha zaidi

    Picture 001.jpg
    Picture 002.jpg
    Peoplesssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
    Picture 003.jpg
    Picture 004.jpg
    Picture 005.jpg
    Picture 006.jpg Movement For Change - Vua Gamba Vaa Gwanda.....Hakuna kulala mpaka kieleweke...

     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nimefika hapa uwanjani upepo ukiwa umetulia,baridi kama kawa hapa Arush na watu wameanza kujitokeza ktk mkutano huu uliomahsusi kuzindua mpango uitwao 'VUA GAMBA VAA GWANDA' karibuni sana ktk eneo hili maarufu 'chadema square' 2peane updates..
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa arusha najua kabisa hatutakwama kwa updates,mikoa mingine huwa tunajikokota.
    Viva jf
     
  4. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jomba huku Songea tuko pamoja vua gamba Vaa Gwanda watu wangu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Mkutano ni saa nane...
     
  6. K

    Kiguu na njia Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nasikia James Millya ameachana na uamuzi wake wa kuhamia CDM na amekiomba radhi chama chake cha CCM. na hii ni baada ya Nanyaro kumwambia atakaa benchi kwa muda usiopungua miaka 5 bila hata cheo cha m/kiti wa kata CDM.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Leo tunaanza na UVCCM na UW-Arusha tuna zizika kabisa...
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gamba kazini!:flame:
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usisahau picha mkuu. Freedom is around the corner.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    una maleria kutokana na hii baridi.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Picha basi au una simu ya tochi?
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    mkuu huwa nadhani wewe ndo yule katibu wangu hapa A city,kumbe haupo hapa ikulu
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana Makamanda lakini mbona kila siku Arusha tu Tanzania kubwa.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    umejuaje,kuweka picha sitaweza bt elewa arusha ni house'f JF memberz
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    propaganda at work..una2mia saburi mpwa.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    lazima wezi tuwafurushe nchi hiii
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Wazaramo na Wakwere kazi yao kucheza ngoma tu, mambo haya ya ukombozi watayajuwa wapi? wakati wao wakivuna mpunga ni kucheza ngoma mpaka pea iishe?
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana CHADEMA
     
  19. K

    Kaseisi Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi watu wa Arusha hawachoki tu?
     
  20. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280

    Shida mnaanzisha thread halafu kuleta updates hamleti mkitegemea wengine wafanye hivyo! Kama huwezi kuleta updates pamoja na picha tafadhali kaa pembeni waachie wenye nia na uwezo wafanye hivyo. Hata thread yenyewe maelezo nusu nusu - hayajitoshelezi. Ungekuwa serious ungetueleza yafuatayo:-

    - Muonekano na matayarisho hapo uwanjani kwa ujumla yakoje hadi sasa - bendera za chama, majukwaa, vikundi vya ngoma, dansi, n.k.
    - Viongozi gani wanatarajiwa kuwepo kwenye huo mkutano - viongozi wa wilaya, mkoa, taifa, madiwani, wabunge, n.k.
    - Viongozi gani mpaka sasa wameshawasili au wako maeneo ya mkutano - viongozi wa wilaya, mkoa, taifa, madiwani, wabunge, n.k.
    - Mwitikio na hamasa ikoje - waliovalia mavazi na nembo zingine za chama, gari ya matangazo, vipeperushi, mabango, n.k.
    -Jamaa wa intelijensia vipi? Wameshaanza kuranda randa maeneo ya karibu, migari yao ya kuwasha, n.k.
    - Ni mambo gani hasa makubwa yanayotarajiwa kujiri katika mkutano wa leo - wengine tunasikia kuna maelfu ya wana-CCM watakaorudisha kadi; Je, ni kweli? n.k.

    Halafu, kwa taarifa yako sio "Mpango" ni "Operesheni".
     
Loading...