Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano mkubwa wa CHADEMA Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Apr 9, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana JF na wana Chadema wote waishio Dodoma ni kwamba siku ya Jumatano tar 11/4/02 kutakuwa na mkutano mkubwa wa chama tajwa utakaofanyikia katika viwanja vya BARAFU - Dodoma kuanzia saa saba mchana.

    Atakuwepo na kuhutubia mh. F. Mbowe akiambatana na wabunge wengine mashuhuri wa CHADEMA; Mdee, Msigwa, Wenje, Mnyika, Sugu, Kabwe, Lisu, Silinde nk. Pia tutampokea na kumkaribisha dogo janja a.k.a mh sana J. Nassari!

    Karibuni nyote! NAPE & MWIGULU KARIBUNI pia mkamshangilie dogo janja aliyewazidi maujanja Arumeru!

    Source:
    Mimi mwenyewe nipo Dodoma kwa sasa kwa shughuli hiyo!
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hapo barafu ni padogo sana, shule ya jamhuri imechukua sehemu kubwa na kale kamgahawa pale katikati.

    Kwanini msiombe uwanja wa Jamhuri?
     
  3. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpango wa chadema ni kuchukua makao makuu ya ccm 2015.
     
  4. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi Lusinde mnamkaribisha?
     
  5. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadahani CDM sio chama cha mjini tu, CDM Dodoma hebu amkeni nendeni vijiji ambako CDM haifahamiki. Kila siku uwanja wa baraufu kwani hapo ndo mwisho dodoma, nendeni kibakwe, bahi, banyibanyi, chilonwa, itiso, mayamaya, mpwayungu, mlodaa, kongwa, kondoa na vijiji ambavyo sijavitaja.
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waende wakafanye mkutano Jimbo la lusinde.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kondoa pigeni kambi kabisa kwani uislamu umetawala pale na u-CUF.
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpango huu hauwezi kufanikiwa kwa kufanya mikutano mijini na kuacha kwenda vijijini. Kila siku uwanja wa barafu. tutaambulia patupu 2015
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    saafiii sanaaa...mapambano yanaendelea...
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waende wakafanyie kwenye viwanja vya shule vijijini, waondoke mjini.
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mapambano hayafanyikii mjini, mapambano yanafanyikia vijijini, mjini ni kuteka tu. Ndo maana ccm wanatupiga bao kwenye chaguzi.
     
  12. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakapige kambi kueneza elimu ya uraia, watelewa tu kwani ccm b imesha kufa pale kondoa.
     
  13. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja kiongozi.na tangazo tumelisikia likitupa hapari kuna gari imepita mtaani kwetu
     
  14. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kwamba mchizi ameuliza swala2 km vp jimbo la lusindi si mbali,ni kufanya maamuzi2 wanaweza kwenda ila sidhani km kuna umuhimu kwa sasa.
     
  15. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Hakuna kitu napenda kutoka katikati ya nchi yetu Dodoma kuzidi zeze, zumari, manyanga na sauti nzuri za kina dada wa mkoa ule. Zabibu ni tamu, lakini haziwezi kuzidi zile sauti za kina dada wa Kigogo.

    Mumeandaa ngoma asilia pale nije? Au ndo mtakuwa na mistari ya yule ndugu yetu tu; Sherehesheni mkutano jamani...kwa sauti nzuri kutoka hapo katikati ya nchi yetu. All the best!
     
  16. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015 lazima kieleweke coz wanachadema 2napambana kwa kac ile mbaya so lazm vjn waikamate nch na c kuongozwa na wazee au vp wadau?hebu 2jarib kuhamasisha kwan hata wazee watasomeka na kutusuport!!!
     
  17. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia hatufanyagi mikutano vijijini? Mbona bahi tuna matawi mengi sana, hii ni ratiba tofauti ya kumtambulisha mbunge mteule dodoma, ratiba nyingine za kujenga chama zitaendelea.
     
  18. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nikiwa kwenye Tamasha la Pasaka,nlsikia Gari ikitangaza jumatano kutakuwa Mkutano wa chafma ndan ya dom.
    Mwenye Newz kamili amwage
     
  19. s

    salu pascal New Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peoples' power, nikipenda chadema, napenda sera zake endelevu, sera za chama hiki zinategelezeka. hakika kama kitapata kushika dola basi maisha ya watanzania yatakuwa tofauti kabisa. shamba tulilolima tangu miaka 50 iliyopita kweli kwa sasa lutuba imeisha. mkulima wa kawaida tu akiona shamba analima iha halimpi mazao huachana nalo, je sisi wakulima wakubwa si itakuwa jambo rahisi kuachana nalo?
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kweli tumechoka kuambiwa kila siku wanafanya mikutano mijini ilihali vijijimi ndo kunahitaji ukombozi wa kifikira zaidi
     
Loading...