Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa ndoa na Housegirl nani mtamu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Nov 13, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kama takwimu nyingi ndani ya familia nyingi mahouse girl wamevunja ndoa nyingi je wanakua watamu kuliko mke au ndo chovyachovya ya baba?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Takwimu zipi, si uweke tuzione wote, na zilifanyikia wapi?

    Suala unalotaka kusema kuhusiana na housegirl kuchukuliwa na baba wenye nyumba ni kwamba lipo!.Hawana utamu wowote wa kumzidi mywife, Ila sababu kuu ni kwamba HAWANA GHARAMA, ndio maana inakuwa rahisi kuwalamba!..
    Lakini pia wako available muda wote hata pale mywife anapokuwa labda kasafiri au analea!(nimeamua kuwa mkweli bana...sitauma maneno hapo")
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ni mtazamo tu, you don't need to compare, tulia na mkeo. In some cases we don't need to be inquisitive. Sometimes you can venture and never come back!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah...mada nyingine bana....:doh:
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    Man...you took the words right out of my mouth!!!!!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mbona kimya..........jibu haya maswali acha kigugumizi....................................
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    beki tatu ucpime kitu kisude , wife unakuta ameshapigana vita vingi na ana watoto ths y .
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,499
    Trophy Points: 280
    Kumbe wewe mpwa unafikiri jibu sahihi ni lipi? kwangu mie nadhani itategemea zaidi kiwango chako cha uzinifu tu! kama unaweza tembea na HG wako possibly waweza tembea na changu na wake za watu, not good!!!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo maana mi nimeamua nitulie tuliii na NYANZALA wangu..mambo ya beki tatu mara midifildi mara winga sio kabisa
     
  10. c

    chanai JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hizo takwimu nyingi umezipata wapi? Kama housegirl kavunja ndoa yako basi wewe una matatizo na unafaa kusaidia kisaiklojia na maombezi.
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    vya kuiba vitamu hasa kama hukukamatwa! mbaya uibe mara moja halafu ugeuze fani!:A S embarassed:
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inapofikia mahala unamkompea mkeo na HAUSGELI dah!....

    hata chama chetu cha I.S.C hakuruhusu kabisa
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    Housegirl
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu sometimes nakukubali kishenzi ila duuuu!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lazima unikubali weweeee
    wakati wa U.E engineering mechanics ulikuwa unadesa kwangu!mi ndo nimeshikilia ki-degree chako
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mhandisi?
     
  17. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huku akina mama tunasema mmmh kumbe ma houseboy ni watamu kuliko mume wa ndoa..............safi hiyo :yield::yield:mambo ya twanga kotekote
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
    unauliza midevu kwa OSAMA mpwa?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Nov 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    Mhandisi wa nini wewe?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahaha!
    nenda ERB ukaprove
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...