Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitsubishi Pajero iO inanitesa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kimeo, Oct 7, 2009.

  1. K

    Kimeo Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani nimenunua Mitsubishi Pajero iO ina kama miezi kumi tu, lakini imeanza kusumbua hasa misi zimekua nyingi na wakati mwingine inanizimikia kwenye foleni hapa mjini.

    Nimejaribu mara kadhaa kuipeleka gereji mafundi washanilamba mara kibao lakini tatizo lipo palepale, nimebadilisha kwa maelekezo ya mafundi hadi plug (ambazo zote nne ni kama laki moja) mara mbili lakini bado tatizo lipo palepale.

    Nishaurini wazee tatizo ni nini nimechoka sasa​
     
  2. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ooh uza hiyo, sisi tulisahuza zamani japo sijui utamwuzia nani. Pole sana
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mitsubshi Io watu tumezivamia sababu ya sura tuu, lakini kaka hizo sio gari,nilinunua japan, nikaja nayo tz,ikazima one day gari almost mpya nikachoka the following week nikauza, alienunua sio siri alileta ugomvi the way inavyomtesa,well nahisi kwa gari ndogo hapa tz ni TOYOTA hata mechancs wengi ndo wanazifahamu,so baba, tafuta **** mmoja umshikishe!!
     
  4. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plug nne bei yake laki?,hujaibiwa kweli?,lol!!!
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani tatizo lipo kwa mafundi. Check electronics, air supply intake etc..
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa na mpango wa kununua hiyo gari wife anaipigia sana upatu lkn mimi najua Mitsubishi si nzuri sana huku kwetu km zilivyo Toyota sasa kwa mtindo huu nooma tupu siitaki tena
     
  7. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki yangu pia ilikuwa inamsumbua akapeleka Mitsubish kule Pugu Road, walibadilisha plug, petrol filter na air cleaner. Haijamsumbua tena. Nadhani tatizo lake lipo kwenye hivyo vitu vitatu. Gari yake ilipungua pulling power kutokana na matatizo hayo. Hizi gari mpya mafundi wetu wengi hawajazipatia.
     
  8. k

    kizimkazi Member

    #8
    Oct 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kama ulibadilisha plug na bado tatizo lipo badilisha waya za plug,kama litakuwepo badilisha air senser,kama bado tatizo lipo inabidi uipeleke kwa dealer kuna kitu kinaitwa crank sensor,usije ukajaribu kubadilisha mtaani bora kwa dealer wao watapima na computer,maana kwa gari hizo crank sensor ndiy inayoomba mafuta. ikishindikana hapo inataka dua au maombi.
     
  9. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inategemea na Engine imekaaje, nilikuwa na job mbili, sikuwa na wakati kabisa wa ku-service gari yangu. siku nikaamua kwenda Firestone kwa service & tune up. Jamaa wakanambia kubadirisha plugs itakuwa $295.95+ wakati bei ya plug moja ni $1.00 to $5.00.
     
  10. g

    geek Member

    #10
    Oct 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtafute fundi Arnold atakufanyia proper diagnostics kwa specialised equipment.Yupo Namanga nyuma ya Best Bite, 0784871657 au website yake http://www.berksautos.co.tz/. Hakuna longo longo, kama gari imekufa atakwambia badala ya guesswork za mafundi wa kubahatisha.
     
  11. K

    Kimeo Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo anord mbona naona anashughurika na gari zingine.sioni kama mitsubishi zipo katika line yake
     
  12. r

    rasdavitafari New Member

    #12
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa kuteswa na Pajero io, ambazo waswahili wanaziita GDI. Hizi ni gari nzuri sana na za kisasa, mafundi wengi wamezoea kubabaisha ndiyo maana watu wanadhani zina matatizo. Ningekushauri uipeleke Pugu Rd kwa mafundi wa Mitsubishi (Diamond Motors) au mafundi wa Bosch, wataangalia tatizo ni nini halafu watalitatua. Gari nyingi za kisasa (ikiwemo Pajero io) ziko sensitive sana kwa spark plugs na aina ya petrol, kwahiyo unapokuwa na gari hii uwe makini sana ili upate plug zinazofaa, kwasababu tatizo huanza baada ya kuweka plug zisizofaa, hata manufacturer wenyewe wa Mitsubishi wamekuwekea CAUTION kuhusu genuine plug katika cover ya engine.
    Mimi ninayo pajero io, ilinisumbua kidogo nilipobadilisha plugs kwa mara ya kwanza, niliweka plug za kawaida ambazo zilikuwa hazichomi vizuri matokeo yake uchafu ukawa unajazana katika system ya air na vacuum sensor, baada ya kubadili plug na kusafisha system gari limerudi kuwa bomba kama mwanzo. Hata bei ya genuine plugs siyo mbaya, zipo NGK, BOSCH, nk.
     
  13. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Ni ukweli kabisa Mkulu,

    Na hizi gari hazitaki kabisa kuchanganya mafuta,mara leo lita 5 BP kesho mbili GAPCO..,lazima utaiona sio nzuri.unatakiwa uwe na kawaida ya kuweka mafuta sehemu moja tena mengi yasiishe kabisa kwenye tank.
    Na kuhusu Plug,ni kweli,yake mmoja ni alfu 25
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sugar wa ukweli mzima weye?
     
  15. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    siku zote huwa nawambia watu MMC sio gari kuanzia RVR,Pajero mpaka zile za wajeda zote ziko wapi pickup ila mkubwa jaribu kuirekebisha hiyo gari alafu uiuze
     
  16. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sugar wa ukweli mzima weye?
     
  17. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2009
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi gari zinawasumbua watu wengi sana, mimi nadhani sababu kubwa ni mafundi wa mitaani, na pia watu wengi wamezoea kuweka mafuta ya vigaroni na hizi gari kwa kweli hazihitaji kabisa mafuta machafu ie yaliyochanganywa na mafuta ya taa, ndugu peleka hilo gari kwa wataalam wa mistubishi baada ya hapo pendelea kuweka mafuta ya BP nanzani hilo gari utalipenda kuliko gari aina yoyote............... mafundi hawajayajulia haya magari hivyo wanaeneza habari ya gari sio nzuri... gari mbovu, or gari hizi zinasumbua.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda pale Mlimani city road la kwenda Chuo mkono wa kulia ukipita Steers kuna gereji inaitwa 21st Century ni wataalamu wa magari madogo madogo peleka pale.
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hongera sana kwa kumiliki gari. japo gari lenyewe bovu! usipeleke kwa fundi wala usiuze ,jipatie expiriensi ya ufundi kupitia gari lako. kina bill geti walianza na mtindo huu.
     
  20. m

    mimimpole Member

    #20
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu baada ya kupokea ushauri wa wanajamii umetatua tatizo lako?si vibaya ukatuambia wengine tatizo ni nini kwani wengine tuko mbioni kumiliki hizo Mitsubishi!

    kwa wale walio na ujuzi,hii Mitsubishi airtrek mnaionaje?kuna anayeitumia hii?ina tatizo lolote Cronic?

    natafuta kagari kadogo,nimetazama Rav4,Honda,Escudo,Vitara,landrover freelander..,hii mitsubishi airtrek ndio gari pekee iliyonipendeza kwa bei yake.nategemea kutumia 12M max.
     
Loading...