Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milango ya Mninga,Mkongo kwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manyusi, Oct 23, 2009.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF kupitia dirisha la matangazo madogomadogo tunapenda kuwakilisha bidhaa yetu hii kwa wale walio katika masuala ya ujenzi,tunatengeneza milango ya mkongo na mninga kwa garama nafuu kabisa wasiliana nasi kwa simu namba;0713876210.au email;akamanyusi@yahoo.co.uk
     

    Attached Files:

  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UTAJE BEI RAFIKI!achana na sanaa za ujanja ujanja.hapa kuna wataalamu wa kila aina
     
  3. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    bongo bana wote wajanja/madalali na kila siku hawaweki bei sijui kwa nini.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    jamani, namba ya simu iko hapo juu, mwenye shida apige!!!! wengine siyo wateja wala nini.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mdogo wangu haya mambo hayaendi kienyeji.kila kitu kipo wazi.

    KWA MFANO:eek:fisi ninayofanya kazi mimi,mlango wa hardwood kama anayoinadi mheshimiwa,tunachaji kwa sq.m sh 265000/=.anatakiwa aseme kabisa rate zake,ikibidi hata his/her LOWEST PRICE HE/SHE CAN OFFER.hapa hatuuziani nguo jamani,msi-abuse professional za watu
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nilijua tu, wewe ama si mteja ama ni competitor, huyu manyusi hajaanza leo kuleta fanicha hapa jf, ni kweli ingekuwa vizuri kama angeweka bei hapa, lakini ni kweli pia kama mtu anahitaji kweli milango hiyo akiiona na kmvutia atam pm au kum email mara moja. Any way manyusi kuna mteja hapa anataka bei ya milango hiyo
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Not to rain on your parade, hii miti si some sort of endangered species nyumbani?

    Tuna environmentally conscious consumer humu na tungependa kujua miti inavyopatikana na kama kuna athari yoyote kwa mazingira.
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Umenena, muanzisha thread tupe bei ya mlango mmoja wa size 190mmx83mm ,mkongo,tukupe order ya kufa mtu.
     
  9. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2009
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi ninahitaji lakini sina simu wala baruapepe nafikaje dukani kwako Mheshimiwa?[/SIZE]:eek:
     
  10. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwekee bei za milango hiyo...Kama mtu akiridhika na bei kutokana na mapendezeo yake basi atakupigia simu au kuku email..

    Wengine credit zetu kwa simu ni zaku hendeli bana....!
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Taja bei,unatakiwa uambiwe mara ngapi,ulileta vitanda bila bei mpaka ukaambiwa taja bei,hakika wabongo ujasiriamali kwetu unasafari ndeeefu kama ya kukwea mlima Kilimanjaro
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    wabongo bana kila kitu mnataka kiwe straight si mmepewa namba hapo juu au??Mpaka mtafuniwe??
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata kama kaweka namba ni muhimu kujua bei ya kuanzia kuilok kusema tu eti kuna namba, namba ndio bei, hiyo namba itatumika baada ya kuona bei bana. halafu huyu jamaa ndio kawaida yake kila tangazo lake akiweka hapa huwa halijitoshelezi, nashauri nenda kwa watu wa matangazo wakufundishe jinsi ya kutoa matangazo ya biashara
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    wabongo wanapenda windoshopingi! waone bei kwanza walinganishe ni vitu toka china teh teh! manyusi usiweke bei wanakuzingua tu mkulu, mwisho watakwambia wanataka kujaribishia teh teh! samahani wakuuu, najua mwenye shida na milango tayari ameshawasiliana na manyusi long tym
     
  15. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu Manyusi kwanza nakupongeza kwa kujitangaza kuhusu hiyo milango, pili zijue mbinu zte za marketting, kutaja bei haimfukuzi mteja wala kufanya competitor akuzidi, it jest sets you on the edge.
    Angalia mfano wa Piza ama burger za MAcdonanlds au any fast food, utaona kweye TV ads buy one for 5$ or buy two for 10 and get one free. Ndiyo power ya kutangaza. Wewe mpe mteja information zote anazohitaji, bei, ubora wa huo mlango, unatengeza kwa muda gani baada ya kupokea order, finishing yako ikoje, etc. Ili akikupigia simu awe na maeno machache sana kwa kuwa kila kitu umeeleza. sasa mtu aharibu vocha yake kwa kuanza kunegotiate from the air?
    Pricing na product marketting vinaenda hand in hand. Leo hii huwezi weka tangazo nauza nyumba tegeta anayetaka apige simu XXXXXXXX no way , lazima useme nyumba ikoje, kiwanja kina ukubwa gani, kuna nini eg garden, car park, fence etc na baadae u put the price at least tentative ili mtu akipiga anajua where to start. sio kwenye simu mteja anauliza oooh nyumba hiyo ina vyoo vingapi? ina master bedroom, ehee ina ukuta? dont you find this a big waste of time?
    Lets use our brains to market our products.
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    oya manyusi vp mkulu, mm nakusaidia kutuliza ghasia na kuvuta wateja wewe umenyuti nyuuuu! ten percent yangu usisahau kwa wanaoku pm. by the way vile vitanda vya ulanzi bado vipo? kuna mteja anahitaji king size tano.
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana! I thought unasupport approach yake independently, kumbe ''you wanted to make a deal out of deal''?
     
  18. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakuona Mkuu unapita pita hapa! Juhudi zaki zimeonekana.
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Unataka kupigiwa simu au kuuza milango? Nakushauri uweke details zaidi kuhusu bidhaa yako (pamoja na bei) ili kupunguza maswali na simu zisizo za lazima. Kwa mfano:
    • Unapatikana wapi (workshop, showroom)?
    • Gharama nafuu kwao ni shilingi ngapi? (i.e. taja bei)
    • Milango unayotengeneza wewe ina tofauti gani na ile ya watengenezaji wengine?
    • Mlango mmoja unakuchukua muda gani kuutengeneza?
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0

    we unafikir ten percent iko kwa mawaziri tu?.....lol..just kidding man!
     
Loading...